Matrix Target Cash Ads - targetcashads.com, site Invest plan. 2-5% daily

Status
Not open for further replies.
Reactions
387
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Như tựa đề, đây là site invest plan mới chạy ngày hom nay. Được giới thiệu trên MMG bởi Yodaman874, 1 lifetime supporter khá có uy tín, gần đâu có giới thiệu chương trình 2xwardsphere chạy khá ổn.

Link ve topic tren MMG: http://www.moneymakergroup.com/Targetcashads-Targetcas-t426219.html

Chương trình này đơn giản chỉ là mua position, hưởng lãi hàng ngày. Có 3 gói khác nhau

Beginner (giới hạn 50 position/user) : 10 USD 1 position, profit là 5% 1 ngày trong vòng 40 ngày, tái đầu tư 50/50
Pro (giới hạn 20 position/user) : 50 USD 1 position, profit là 3% 1 ngày trong vòng 100 ngày, tái đầu tư 50/50
Elite(không gioi hạn số position) : 100 USD 1 position, profit là 2% 1 ngày trong vòng 300 ngày, tái đầu tư 50/50

Hiện nay thì LR, STP, PM và Egopay đang được sử dụng. Min rút là 10 USD. Không có vụ Dep cổng này rút cổng khác, nhưng mình k biết Dep bằng LR và STP thì có rút bằng LR duoc k. Mình k có ý định rửa tien :D

Và cũng vì mục đích giới thiệu site cho các bạn cùng nhau ngâm cứu, hoan nghênh mọi đóng góp. Mình RB 100% ( là 5% tiền đầu tư của các bạn). Mình chỉ có xài STP/LR nên deposit bằng LR hay STP thì mình reback bằng LR/STP tương ứng.

MÌnh nghĩ mua loại starter tốt hơn, mau lấy lại vốn :D

Đăng ký ở đây

Đã nhận được proof đầu tiên, mod nào đi ngang qua sửa thành Got paid giùm mình với, nhìn cho nó hoành tráng :D

Last edited by a moderator:
PZ bây giờ k phải là 1 tiêu chuẩn quan trọng nữa, nếu admin có ý định scam thì PZ cũng k làm gì được đâu. Ngược lại dân chơi bay giờ sợ site cho PZ vì có chuyện gì member dispute, account PZ của admin bị block thì tất cả người chơi đều bị.
Chỉ có những site invest share, sống ngắn ngày thì PZ mới quan trọng

Bằng STP nha bạn, còn muốn qua LR thì phải đổi chứ k mình lỗ :D, với lại LR giờ mình cũng cạn rồi, ưu tiên STP hơn

tính đi tính lại thấy kỳ kỳ ta :(

ví dụ mua 10$ 0.05 ngày trong 40 = 20$ . tái đầu tư 50% .. rút dc 10... vậy mới hều vốn thui :(

vốn lớn tí thì chiến mới ngon nha. Ví dụ mình có 100 USD, sau 4 ngày mình rút duoc 10 đô, và 10 đô tái đầu tư mua position. Như vậy sau 40 ngày thì rút duoc vốn về và có thêm 10 position mới. Cứ lien tục như vậy, tái đau tư 50% thì site sống được lâu hơn.

Chú ý chỉ rút được 1 lần/ngày và min là 10USD. Đã đặt thử 1 lệnh rút, coi thử lúc nào về được.

Mình chỉ rút về được bằng STP, nên cậu chịu khó nhận bằng STP nha, dù gì thì RB 100% mình cũng k ăn duoc đồng nào :(

Ặc vậy ngưng dep =lr vậy, chờ stp về dep tiếp. thớt rcb nhé:
usename=silsnow
so pos đã mua 20 (200usd)
rcb vao đây stp=anhhungquale

Tiền mình chưa rút về nữa, nhưng RB luôn cho bạn. Ai chơi thì cứ đăng ký rồi để STP lại đây mình RB nha.
Mình k rút bằng LR dược, nen chỉ RB bằng STP thoi.

To Usernameanhhungquale
Transfer Amount10
Fee (paid by recipient)0.4
Selected CurrencyUSD

- - - Updated - - -

Chú ý là có 3 level ref, 5% level 1, 3% level 2, 2% level 3. nhưng mình chỉ RB cho level 1 thoi nha.
Mình cũng chơi có 1 acc thôi, k cheat lấy RB làm gì.

Tiền mình chưa rút về nữa, nhưng RB luôn cho bạn. Ai chơi thì cứ đăng ký rồi để STP lại đây mình RB nha.
Mình k rút bằng LR dược, nen chỉ RB bằng STP thoi.

To Usernameanhhungquale
Transfer Amount10
Fee (paid by recipient)0.4
Selected CurrencyUSD

- - - Updated - - -

Chú ý là có 3 level ref, 5% level 1, 3% level 2, 2% level 3. nhưng mình chỉ RB cho level 1 thoi nha.
Mình cũng chơi có 1 acc thôi, k cheat lấy RB làm gì.
Đã nhận, thanks thớt nhe.:binhsua57:

Chủ topic hình như là đại gia invest, thấy mấy trang trang nào cũng dep vài trăm, vài k $
Mình toàn dep 1,2 $

Mới dep thêm vào 50usd mua 5 pos nữa. thớt rcb nhé:
usename=silsnow
so pos đã mua 5 (50usd)
rcb vao đây stp=anhhungquale

Mua thêm 4 pos.

Tổng : 15 pos.

ID: blackcatx13x

STP: blackcatx13x

Tiền rút lần đầu tiên đã về, có vẻ tốt. Moi ngày chỉ duoc rút 1 lần, nen khi nào rút mình RB các bạn nhé. Tuy rằng chưa đóng bảo hiểm nhưng có uy tín :D

Transfer fromtcadvertising
[email protected]
10.00 USD08 Nov 2012Done

Hix mình k phải đai gia đau, nhưng sau khi chơi thì mình thấy chơi kha khá tí mới rút tiền lẹ và tái đầu tư duoc, chứ chơi ít thì khó ăn may site mà tái đầu tư cao này, vì nhốt vốn trong đó. Nên lựa site mà chơi, ngon thì mạnh tay xíu thôi :)

Dạo này hàng từ M.M.G về ào ạt nhỉ . Nhưng công nhận mấy site của chủ thớt đưa về rất tiềm năng . Chắc thớt nghiên cứu rất kỹ khi pub lên cho anh em tham khảo .
Cám ơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week