Matrix Target Cash Ads - targetcashads.com, site Invest plan. 2-5% daily

Status
Not open for further replies.
Mới dep thêm vào 50usd mua 5 pos nữa. thớt rcb nhé:
usename=silsnow
so pos đã mua 5 (50usd)
rcb vao đây stp=anhhungquale
Vua mua them 7 pos nua nhe
tong cong la 12 pos chua rcb. thot dau nhi? im hoi lang tieng the?
rcb vao STP nhu tren nhe thot.

Thớt đâu nhi? không có thêm cái proof nào show lên nữa ah, mà cũng không thấy thớt RCB. Site có scam cũng báo anh em 1 tiếng chứ, để hồi hộp quá.

xin lỗi mọi người, mình có việc gấp, với lại đang k có laptop của mình ở đay nen k vô được. Tối nay mình sẽ RB mọi người. site thì vẫn bình thường nha.

Vua mua them 7 pos nua nhe
tong cong la 12 pos chua rcb. thot dau nhi? im hoi lang tieng the?
rcb vao STP nhu tren nhe thot.
Them 1 pos nua là 13 pos. Vua add them mua 7 pos nua nhung thay tien chang vao tai khoan. gui ticket chua thay admin hoi am. Dau tim vai

Them 1 pos nua là 13 pos. Vua add them mua 7 pos nua nhung thay tien chang vao tai khoan. gui ticket chua thay admin hoi am. Dau tim vai

Thấy bên MMG vẫn được pay bình thường nhé.

Site hoạt động bình thường nha. Mình đã RB cho 2 bạn, vì STP k send số lẻ được nên mình xin 0.5 USD vậy :D
Up len cho mọi người nghien cứu

Site hoạt động bình thường nha. Mình đã RB cho 2 bạn, vì STP k send số lẻ được nên mình xin 0.5 USD vậy :D
Up len cho mọi người nghien cứu
Đã nhận. Nhưng có cái proof rút tiền nào nữa không thớt? cả bên MMG hỏi mãi mới có 2 cái proof từ hôm trước, hôm qua không thấy cái proof nào.

mình mới rút 1 cái nữa để coi sao, hom trước được ít thì mình lại mua thêm pos chứ k rút :D
Chương trình mới chạy mà, chắc mọi người còn hóng chứ chưa tham gia liền nhiều nên chưa có proof thôi.

trang này nó trả tiền bằng tay, nhưng k trả vào cuối tuần nên 2 ngày vừa qua k có proof nào. Sáng nay dậy thì nó đã giải quyết lệnh rút cho mình rồi. Hi vọng đủ ít nhat 40 ngày để lay vốn lại :D

Date: 11/12/2012 6:00 PM
Batch: 119329090
From Account: U0786667 (TargetCashAds)
Amount: $10.50
Memo: Target Cash Ads Withdraw

Thank you.
Đóng góp cái proof.
invest STP rút LR nhé.

STP muốn send số lẻ VD: 13.11 thì bạn phải xài trình duyệt firefox nha ^^

trang này nó trả tiền bằng tay, nhưng k trả vào cuối tuần nên 2 ngày vừa qua k có proof nào. Sáng nay dậy thì nó đã giải quyết lệnh rút cho mình rồi. Hi vọng đủ ít nhat 40 ngày để lay vốn lại :D
site này ngon ko sợ đâu cậu. Tiếc là chiến trước không thì cũng ref cho cậu lấy RB =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week