Help Tất cả anh em đang làm Fasttyper ngưng ngay lại hết

Status
Not open for further replies.
I will continue regarding this and regarding huge turn dog, very soon, a more details
Người nước ngoài họ "chửi" cũng đâu khác gì dân mình, thật là mất mặt VN quá đi

Panel của mình trước kia được R2S cấp.
Bây giờ thì làm sao đây!
Làm nữa hay không làm nữa?

Panel của mình trước kia được R2S cấp.
Bây giờ thì làm sao đây!
Làm nữa hay không làm nữa?

Còn $ trong đó nhiều không bác :( !!!! Nó mà không pay là ôm theo dĩ vãng à :(

Số tiền bảo hiểm 10tr chắc ko bằng đc số tiền him scam đâu nhỉ? Ko thì đâu đến nỗi admin nó chửi và ko chịu thanh toán hàng đống tiền thế kia. Tài khoản r2steam cũng ko thèm đăng nhập từ mấy ngày trước rồi.

Giờ các bạn tốt nhất là lập topic bên box Suggest post đầy đủ bằng chứng him scam, và thiệt hại từ phía các bạn để Shin giải quyết :)

Và giờ người ra đi…trong con tim không nghĩ suy…
Để lệ hoen đôi mi anh cần chi những hoài nghi khi Fast không trở lại :D

Vậy là admin giao trứng cho ác à :D
Sao nó ko giao trứng cho mình ấp nhỉ :x

Thereafter, we can pay only by Perfect Money and Bikash (Bangla Only). Payment by Payoneer Card possible if payment amount $20 or higher because, Payoneer have a minimum $20 to for personal payment. We will try to add more payment method as soon as possible. Please contact with us if you have any issue with payment and anything else. if you have not receive payment by Sunday evening. I suggest you to contact as soon as possible.

mới cùng uống cà phê tháng trước tại mục đồng, xuống oto đóng cửa cái oành rõ oai, giờ đói quá ăn cả tương lai luôn rồi :)) kinh tế đi xuống kéo theo nhiều thứ đi xuống quá, chỉ có giá chơi gái là lên :))

Thereafter, we can pay only by Perfect Money and Bikash (Bangla Only). Payment by Payoneer Card possible if payment amount $20 or higher because, Payoneer have a minimum $20 to for personal payment. We will try to add more payment method as soon as possible. Please contact with us if you have any issue with payment and anything else. if you have not receive payment by Sunday evening. I suggest you to contact as soon as possible.
nó nói có vẻ tử tế nhỉ. ko biết nó có chuyển tiền ko

mới cùng uống cà phê tháng trước tại mục đồng, xuống oto đóng cửa cái oành rõ oai, giờ đói quá ăn cả tương lai luôn rồi :)) kinh tế đi xuống kéo theo nhiều thứ đi xuống quá, chỉ có giá chơi gái là lên :))
kết cmt bác chuẩn vãi

Số tiền bảo hiểm 10tr chắc ko bằng đc số tiền him scam đâu nhỉ? Ko thì đâu đến nỗi admin nó chửi và ko chịu thanh toán hàng đống tiền thế kia. Tài khoản r2steam cũng ko thèm đăng nhập từ mấy ngày trước rồi.

Giờ các bạn tốt nhất là lập topic bên box Suggest post đầy đủ bằng chứng him scam, và thiệt hại từ phía các bạn để Shin giải quyết :)
vấn đề là post ntn zị ta??? cái này khó nè

thắc mắc hơi ngu tý :| là bác r2steam bên captcha-vn tên là Thắng mà? sao lại thành Hung rùi? hay là 2 ng` khác nhau?

@ mà nếu đổi thông tin payment thì làm ntn ="= m nhận = VCB mới đau
@ hình như scam thật, vào panel thấy PAID, mà ATM ko có xu nào :| ~

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member