TẤT cả các ref cho mình ngừng click

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
mệt mỏi với việc clone nick , send link tuyển ref .....mình chính thức tuyên bố tất cả các site dù chưa scam cũng ngừng click cho mình

mặc dù có site scam sớm nhưng hiện vẫn còn vài site chưa scam và mình đang thu lãi để bù vào các site scam sớm nhưng mệt lắm rồi mình ko phải là dân lao động
giải quyết nahnh để mình ko phải cứ mãi vào nữa

thiết nghĩ admin cũng nên quản lý chặt hơn trong vấn đề clone nick

còn rất nhiều cái clone khác nữa . 1 acc clone nói ref site nhưng nick chỉ một hai post nên minhg nghi và check lại thấy ko có nói lại chụp ảnh upline nhưng ko chụp cứ đi các topic kêu chưa đc nhận bonus
forum mình nghe nói cấm ip nước ngoài đăng ký thì ko dùng shock đc nếu mấy người clone ko ra quán net hay ngồi nhà khác thì reset modem chỉ cần nhìn cùng dãy IP là biết

mình mà rẻ rách thì đâu trả bonus và refback cao vậy . mình rẻ rách mà hôm qua lại trả hơn 10$ cho topic tặng 0.2$ , mình rẻ rách mà ko lấy lại tiền bảo hiểm dù lập hội chưa làm gì . mình thấy có ngừoi lập hội sau 3 tháng lại lấy lại tiền bảo hiểm cơ mà mình làm vậy mà cậu kia vẫn bao mình rẻ rách

thi thoảng mình sẽ vào forum và làm 1 topic tặng $ như hôm qua lúc đó sẽ tăng giá trị event cao hơn

ngừng click tất cả và báo số click để mình refback

riêng site mnbux mới ra vài hôm thì các bạn mới nhận 0.11$ bonus thôi các bạn cứ click cho đủ 7 ngày rồi mình refback nữa cho

Last edited by a moderator:
Hiểu cái hoàn cảnh này :D
Vài site PTC mình chơi Admin cũng đã reply ticker của mình
1 IP (máy) reg 2~3 nick và hành động này được coi là mình tự fake và vi phạm quy định của site
BANNED forever .... chán PTC rồi, chỉ có mất tiền vì những người thiếu văn hóa như thế
Buồn

cái con chó lại report hại người

mày thề 1 câu đi : "Toàn bộ bài report của mày là đúng sự thật , nếu sai thì cả nhà mày chết k toàn thây , thề đi con cho"

cái loài súc vật lại đi report hại người

mày thề 1 câu đi : "Toàn bộ bài report của mày là đúng sự thật , nếu sai thì cả nhà mày chết k toàn thây , thề đi con cho"

nó chửi thằng clone chứ chửi mày *** đâu :| hóa ra mày clone ah mà có tật giật mình :| mày mới là cái loại súc vật :|

đối với tao mà nói thì có thể nói là ko cho 1 con ngừoi như mày vào trong tầm mắt . toàn bộ report là mấy trăm reply cãi nhau à?

vậy mày thề 1 câu là ko send link tuyển ref site unctionptc của tao cho admin đi

tao đã thề độc là ko làm hại bất cứ 1 người tuyển ref nào từ truơqcs đến nay rồi đó

topic này cũng coi như là thông báo cho các ref biết để ngưng click thôi . ko hoàn toàn nới mày nhé . và có một vài người cũng chuyên tuyển ref buxhost đó . tao chưa nói hẳn tên mày trong topic sao mày sônd sồn lên thế ?

Cái bác này chửi ác quá :))
Cây đã muốn lặng thì gió cũng nên ngừng đi cho forum bình yên một chút :D

tôi lập cái này đâu để cãi nhau ref tôi nhiều nguòi ít đọc thông báo ở topic tôi mở để họ dễ biết có sao đâu ?

nó chửi thằng clone chứ chửi mày *** đâu :| hóa ra mày clone ah mà có tật giật mình :| mày mới là cái loại súc vật :|

đọc mà xem nó chửi cái thằng clone nick hay nó chửi tôi

Last edited by a moderator:
cái con chó nào clone nick cả nhà nó chết hết đi

con dog ghẻ bẩn thỉu sống nhục như con vật chuyên hại nguòi xà chủi nguòi ko ai nói nó nó cugnx nhận rôi nó gây sự

có 1 con vật này trong mmo4vn thì anh em mmo ko thể yên ổn đc

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

tôi chỉ thông báo ref vậy thôi nhé tôi ko lập topic để cãi nhau mod coi lại banned 2 ngày cugnx mất danh dự tôi

Topic để SuperLove thông báo cho các ref ngừng click. Ai ko phận sự post vào đây là SPAM.

admin xem lại tôi cũng chỉ vì bị hại nên nói có lúc hơi quá lời
tôi ko muốn nghỉ tuyển ref trong trạng thái bị banned
mong bạn xem xét

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:09 PM ----------

các ref mình vào đọc thì chỉ biết là ngừng click là đc rồi ko cần phải comment

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week