Tất cả sự việc member tadditimem12

Status
Not open for further replies.
Do nick clone ( mới lập ) nên ko post vào box Repost Scam được mong Mod nào đi qua chuyển dùm.
Các bạn ai quan tâm tới vụ này thì cố gắng theo dõi topic này sẽ hiểu ra được ít nhiều.

Đầu tiê mình xin nhận luôn mình chính là người hack yahoo: tripro1132001

Lý do hack nick: là do ghét thằng tadditimem này và đồng đảng của nó vì đã đâm BB lại còn vác lên đây bán, mình biết mình nói với chúng nó cũng như không và một mình nếu lộ diện trên forum thì ko thể nào thắng nổi chúng nó. Ở đây mình cũng nói luôn chú taditimem12 này và chú Duong Quyen( ta biết chú này cũng có góp 1 phần không nhỏ trong vụ zeek và kiếm khá nhiều từ đó ) hợp tác với nhau một đâm một bán lợi nhuận thấy chia theo tỷ lệ 4-6 ( đọc log chát thấy vậy), ngoài ra chòn nhiều người khác mà mình không tiện nói ra. Và thái độ nói chuyện của tadditimem rất khó chịu tỏ ra khinh người động tý là chửi khiến mình thấy rất ghét. Nhưng cái lý do chính đáng nhất vẫn là cái chúng nó làm với BB vì tài sản của mình ở BB ko phải là nhỏ và vẫn đang suppost với BB rất nhiệt tình nhưng dạo gần đây BB nó có nói nó đang bị dính pz bẩn và CC đâm vào quá nhiều. Mình thấy rất rõ ngày tàn của BB nên rất lo sợ về miếng ăn của mình, không còn cách nào mình phải chơi lại chúng nó. Mới đầu định xâm nhập vào yh 1 trong 2 thằng để lấy bằng chứng post lên nhưng mình nghĩ vậy vẫn chưa đủ nên làm thêm cho chúng nó phải nát luôn nên khi vào được yahoo của tadditimem mình đã chụp lại log chát của nó và DuongQuyen và tiện thể đi scam lung tung rồi nghĩ ra 1 kịch bản khác thay lại mail thay thế mail gốc của taditimem vào rồi làm cái topic như của TuanXuan nhưng ai ngờ sự việc theo kịch bản vkl chính TuanXuan đã giúp mình làm việc này nên nó không thể nào cãi được. Ah viết đến đây nhớ ra cái bạn taditimemriny gì đó bảo là mail thay thế đã xóa thì ko thêm lại được mình nghĩ buồn cười quá :))!

Và các bạn nghĩ xem hôm qua lấy được tiền scam xong, chưa ai biết gì nạn nhân ấn refund 33,6$ từ tk của cậu ấy chuyển vào tk bị mình lấy mình đã ấn comfim ngay và số tiền về ngay trong tk của c ấy. Căn bản là do mình chỉ muốn chơi với thằng taditimem này 1 tí thôi chứ ko muốn hại ai và hôm nay mình đã trả lại acc pz rồi. Đến đây các bạn tự suy luận nhé log chát thì bảo tadditimem hoặc nạn nhân post lên cho mà xem.

Và sáng nay khi mà tadditimem k thể làm thế nào được nữa :)) mình đã pm nó và cậu ấy cũng đã xin lỗi mình rất nhiều và hứa sẽ không làm hại tới BB nữa. Vậy nên mình cũng đã tha thứ và hứa sẽ làm topic như thế này đây. Và mình cũng thấy hơi quá cho tadditimem vì thực ra cậu ấy cũng không có ý định scam và từ trước giờ vẫn rất uy tín, hôm nay bị như vậy cũng là bài học đắt giá. Các bạn đọc xong không hiểu thì coment tại topic mình sẽ giải đáp hết tất cả! Và mình mong từ giờ đừng ai biến MMO thành UG nữa vì như thế ko sớm thì muộn forum này cũng die theo vnw thôi!

Bạn đang kể chuyện cổ tích à :m066:
P/s: Có log thì cho lên nói thì ai chả nói đc :hihi:

@ thớt : hack yahoo mình thành công mình send cho 50LR và nếu bạn công bố được quá trình bạn hack thì ta send thêm 1k LR, thế nào!

Và sáng nay khi mà tadditimem k thể làm thế nào được nữa :)) mình đã pm nó và cậu ấy cũng đã xin lỗi mình rất nhiều và hứa sẽ không làm hại tới BB nữa.
===>>> site fix lỗi rồi mà đâm được khỉ mốc ne lo thớt (nhưng nó cũng đồng nghĩa với việc sắp sập lun)
p/s: thớt pro vãi hack nick chat mà như chơi

Đệch cuối cùng là thế lào, post thì cũng có cái proof chứ cứ nói xơi xơi bố ai tin dc, tung hỏa mù à, loạn cả óc

===>>> site fix lỗi rồi mà đâm được khỉ mốc ne lo thớt (nhưng nó cũng đồng nghĩa với việc sắp sập lun)
p/s: thớt pro vãi hack nick chat mà như chơi

Thật sự giờ vẫn đâm được nhưng phải cần thủ thuật nha bợn trẻ :m020: Tụi 5dat ko nói cho mi biết à :m099:
-----------------------
up tạm 1 phần proof mà chủ thớt vừa gửi. Mọi người tự xem rồi tự bình luận

Last edited by a moderator:
ghĩ ra 1 kịch bản khác thay lại mail thay thế mail gốc của taditimem vào rồi làm cái topic như của TuanXuan nhưng ai ngờ sự việc theo kịch bản vkl chính TuanXuan đã giúp mình làm việc này nên nó không thể nào cãi được
m bị ngộ à ,m nói t giúp m á :)) ,m lượn đi cho t nhờ ,m nói m ghét taditimem ,rùi sau đó lại ra sức thanh mình cho taditimem , m nghĩ rom này toàn trẻ con óc bằng quả nho à ,trước kia t đã thề là ko làm police nữa ,nhưng mấy hôm nay thấy m cắn nìu quá nên t lập topc tố cáo ,

Thật sự giờ vẫn đâm được nhưng phải cần thủ thuật nha bợn trẻ :m020: Tụi 5dat ko nói cho mi biết à :m099:
-----------------------
up tạm 1 phần proof mà chủ thớt vừa gửi. Mọi người tự xem rồi tự bình luận

đù ! ghê hé , nhột quá ta, chắc cái proof từ thời napoleong rồi đây hả sếp

m bị ngộ à ,m nói t giúp m á :)) ,m lượn đi cho t nhờ ,m nói m ghét taditimem ,rùi sau đó lại ra sức thanh mình cho taditimem , m nghĩ rom này toàn trẻ con óc bằng quả nho à ,trước kia t đã thề là ko làm police nữa ,nhưng mấy hôm nay thấy m cắn nìu quá nên t lập topc tố cáo ,
Là sao?? ông không tin cũng được thôi chứ tôi chưa chửi ông ông đừng có làm vậy! ông thích điều tra gì thì đợi tôi cấp poof hết lên đã rồi hãy làm police nhé.

do hình pót lên quá nhỏ nên mình up lên MF cho mọi người load về xem

http://www.mediafire.com/?2k5hd422t175s5q

Mình nói thật bạn 1 câu nhé...Mình không muốn nói gì về bạn...Và mình chả bao giờ muốn cm nữa...

Nhưng thấy cm bạn mình rất bực...chỉ về yahoo==>tôi scam...dị bạn có đáng không...VD: ngoài đời ai cầm súng cũng là cướp sao?????

Bác mình nghĩ bác cũng uy tín...mà nc mình không ưu chút nào...==>nên tôi mới cm nhé...:binhsua06:

Ruby...bạn làm mod mà bạn chưa biết rõ trắng đen...bạn quy về tôi...và chỉ cách nói chuyện rũ scam đi cafe kêu là scam sao...Chẳng lẽ cướp vs cảnh sát trở về làm dân không đi cafe được sao..==>ra tự làm tự refund tiền...dị bạn mod dị chi...thằng newbie cũng làm được huống chi mod..==>sau vụ này..bạn nên suy nghĩ cho chính chắn chút nhé bạn...

Hình như cũng có tí j đó ko chính chắn vì bị bạn - scammer- hacker. Bộ 3 này hại não mình quá >"<

nhưng ai ngờ sự việc theo kịch bản vkl chính TuanXuan đã giúp mình làm việc này nên nó không thể nào cãi được
m đọc lại câu này xem mọi ngưới có dễ hiểu lầm t ko ,m up hay ko tùy m ,còn mọi người thừa hiểu mọi chuyện

toàn clone, loạn giang hồ roài, đọc một chút rối mù, thôi ta ra chờ kết quả vậy

Là sao?? ông không tin cũng được thôi chứ tôi chưa chửi ông ông đừng có làm vậy! ông thích điều tra gì thì đợi tôi cấp poof hết lên đã rồi hãy làm police nhé.

Post cái proof ăn chia 4 - 6 lên xem thử :-? nếu có thì 100% thằng trí bi hack yahoo ! còn ko thì thằng trí scammer !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week