Tất cả tránh xa trang win29 ra

Xác nhận có có hack nhé, mấy acc LR mình nhập lên đó hôm sau đều có mail của LR báo về nhắn số tài khoản.

Tôi cũng có mail nhắc nhở như cậu . Nhưng khốn nỗi LR của ta toàn 0.00$. Nên cháu nó có vào thì cũng chẳng làm được gì .

trước giờ chỉ *** win29 mà chả bao giờ bị hack , hay tại nó chờ TK mình vài chục k LR nó mới gom ta :binhsua79:

Thảo nào dạo này hay có mail nhăc số TK LR :binhsua85:

oa, thật hay giả nhỉ, cũng vào dep thử rồi. giờ chưa thấy sao cả, có nên ghost lại máy ko nhỉ.

trước giờ chỉ *** win29 mà chả bao giờ bị hack , hay tại nó chờ TK mình vài chục k LR nó mới gom ta :binhsua79:

Chắc nó thấy LR bác có tiềm năng . Nếu là tôi tôi cũng nuôi LR bác cho béo béo rồi mới làm thịt .

tóm lại đừng bao giờ click vào link trong mail có liên quan tới LR thì chả mất đâu mà lo . Chơi win29 hoài có thấy mất j đâu

nó hack bằng niềm tin à , tui chơi 2 năm nay có bị gì đâu co chương trình duyệt virut kis đây hack niềm tin đi mấy bợn , bấm bậy bạ rồi điền vào thì bị hacks là phải , giờ có nhiều web giả danh lắm tốt nhất nên nhìn kỹ cái tên miền cho chắc

Khốn thật, vừa thấy web giới thiệu. Mới chơi hôm qua thôi, hôm nay đã đi acc LR :huhu:, thằng camauvov nó hack. Tìm trên web mới thấy ai vào trang này cũng bị thằng này hack :m106:

Thôi mình dại thì mình chịu, mong các bạn tránh xa trang này ra :huhu:
Bên mình đang sử dụng dịch vụ website protectioncủa godaddy
http://certs.websiteprotection.com/sealws/?sealId=4f8d75bf-c444-425a-8451-339d0a0607d7&pop=true , bạn đọc xem điều kiện để godaddy verify nhé ,tớ có muốn dính keylog được à,và lr bảo mật 3 lớp thế có muốn hack cũng chả được,một ngày site tớ có tới ~ 1000 khách ,tại sao chỉ có vài người bị từ trước đến nay ,và tại sao chỉ là acc lr camaugov ,nếu bên tớ có làm ăn bẩn thế thì liệu chỉ có mấy người dính không ,tớ có ngu đến nỗi chỉ dùng mỗi tên camaugov để cả làng biết không , tuy rằng tớ mua mới được 8 tháng ,nhưng tớ đã bỏ rất nhiều tiền để code và pr ,số tiền có thế gấp cả chục nghìn lấn số mà các bạn bị hack , bạn thử nghĩ nếu là bạn bạn có bỏ lợi nhuận hàng ngày hàng trăm $ ,để hack lấy vài chục lr từ trước đến h không ,những ai chơi ở win29 từ vài năm nay, deposit tới vài k ,có bao h bị mất không,nếu lấy thì lấy 1 người như betbong ,l2vn..vài k không hơn là lấy 1 vài $ của mấy ngừoi ít à... tại sao tai sao thì nhiều lắm ,nhưng chỉ cần suy luận 1 chút ,1 người có kiến thức MMO sẽ hiểu vấn đề

Last edited by a moderator:
Ui. sợ quá , em dep vào win29 mấy lần rồi, phen này chuyển hết tiền qua Lr khác thôi...........:binhsua04:

Mình nói ở đây để các bạn hiểu là win29 lấy lợi nhuận từ việc kinh doanh ,chứ không phải bỏ vài chục nghìn $ ra mua về rồi đi scam vài $ ,còn việc ai chơi ,ai thích ,ai ghét là chuyện riêng và quyền của mọi người ,chúc anh em forum 1 ngày vui vẻ ,chúc mọi người kiếm được nhiều $ hôm nay và tương lai ,mong anh em đoàn kết giúp nhau kiếm và tránh những rủi ro trong MMO đầy cạm bẫy

Cái site seal kia thì liên quan đến có bị cài keylog vào site hay không nhỉ?
Mình đoán chắc mấy bạn bị hack LR là do đặt pass acc trùng với pass email
Chia buồn cùng các bạn!
Sao lại ko ? 20 chars

Cái site seal kia thì liên quan đến có bị cài keylog vào site hay không nhỉ?
Mình đoán chắc mấy bạn bị hack LR là do đặt pass acc trùng với pass email
Chia buồn cùng các bạn!
Tớ nghe ông admin cũ nói cũng hay nói chuyện với cậu ,cậu cũng làm chắc hiểu phải cố gắng và vất vả ntn khi 1 người làm trăm người phá ,và tớ cũng nghe 1 cậu ở quận 1 nói ,cậu cũng bị camaugov hack mất 2k$ đúng không ( cái này tớ chỉ nghe lại 1 cậu gần nhà tớ đúng sai tớ ko rõ lắm) ,nếu là cậu có đi bỏ việc ở site đi mò mail của khách để xem có trùng pass ,hên xui mail đó lại phải là mail đang ký lr ,nghe 1 admin 1 site nói tớ thẩy nản cái tư duy và cách sống của cậu đấy ,trả hiểu sao ông admin cũ và thằng bạn cứ khen cậu hết lời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week