• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

tất cả vào xem admin site gpt-yeahgift

Status
Not open for further replies.

melba1

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
:binhsua11::binhsua11:mình làm cho nó 2 tuần rùi mới đầu pay đầy đủ , rùi sau đó này nọ pay chậm giờ nó scam lun mất hết 1 tuần công gần 200$
yahoo của nó là : master_jounouchi_2012 tên của nó là nguyễn hoàng trí
nó xưng là admin site yeargirl và nhiều site khác nó nói mình làm tốt sẽ đưa thêm site cho chiến

mình củng không biết nó phải admin k nửa là acc mình bị reset rùi nó kêu để đó cuối tuần pay nhưng acc thì bắt nộp mỗi ngày reset thành 0 mỗi ngày . giờ pmmm yahoo nó thì nó k trả lời .
khốn nạn thèn này a/e vào chém nó dùm em với .
nick này e mới tạo vì e đánh tên nó lên google thì thấy có trên mmo4me này .
nó tuyển e trên 4 foum .
yahoo của em có gì a chị nào thắc mắc cứ pmmm : [email protected]
cuộc đàm thoại gần đây của mình và nó , mình xin đính chính thêm 1 điều là cái này mình làm nhóm 2 người chứ không phải làm đơn lẻ.

Last edited by a moderator:

v132193

Senior
Verified
Reactions
483
MR
0.000
đưa proof lên đi bạn , nói xuông quá mất công lắm.. bạn có proof là nó đi ngay , dạo này cũng nhìu người phản ánh

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
Nói năng cẩn thận nha bạn .. Cậu nộp tớ 200$ hồi nào mà bảo tớ ko pay... mình ko quen bạn và cũng chưa từng thấy nick chat này trong yahoo của mình...Bạn nói 200$ bị Reset , vậy cho hỏi acc cậu ko nộp.. làm sao tớ biết acc đó tên gì mà reset.. vô lý.. ko chấp nhận..

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
cha chả bác này có tên có tuổi trên MMO quá ta
ta là hiệp khách, lâu lâu vk vắng nhà tranh thủ vào đây chém tí,
tại hạ thiệt là bái phục quá đi

choconbn4

Junior
Reactions
21
MR
0.000
200 trên tuần nếu biết cách thì cũng đc thôi. Chứ không phải là không được :binhsua15:còn cậu đưa poof lên chứ nói mồm khó tin quá như tớ nè làm xong lưu info + point + check point = ảnh chụp có gì để còn thắc mắc

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.823
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Trong vòng 24h nữa cậu chưa cung cấp proof sẽ ra đảo nhé. Người bị lên án nhắc mình để giải quyết.

tukaghia

Senior
Reactions
331
MR
0.001
ko lẽ h lại thêm 1 hình thức tự tạo xịt căng đan :)) mình là mình nghi lắm

Join DateFeb 2013Posts0Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts

Nói năng cẩn thận nha bạn .. Cậu nộp tớ 200$ hồi nào mà bảo tớ ko pay... mình ko quen bạn và cũng chưa từng thấy nick chat này trong yahoo của mình...Bạn nói 200$ bị Reset , vậy cho hỏi acc cậu ko nộp.. làm sao tớ biết acc đó tên gì mà reset.. vô lý.. ko chấp nhận..

mày có đọc kỹ không mà đính chính kiểu đó , tao nộp mày mổi ngày , ngày nào củng reset tất nói cuối tuần pay nhưng rùi pmmm kêu pay thì mày k trả lời giờ con lên đây chứng minh mày trong sạch ak. 200$ đó k phải mình tao mà còn thèn bạn tao nửa , mày làm mất uy tính quá:binhsua12::binhsua12:

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
mày có đọc kỹ không mà đính chính kiểu đó , tao nộp mày mổi ngày , ngày nào củng reset tất nói cuối tuần pay nhưng rùi pmmm kêu pay thì mày k trả lời giờ con lên đây chứng minh mày trong sạch ak. 200$ đó k phải mình tao mà còn thèn bạn tao nửa , mày làm mất uy tính quá:binhsua12::binhsua12:

Túm lại là 1 câu prooff đâu post lên xem k có thì ra đảo chú nhé

Post cái này lên thì có ích gì... tại sao lại che ngày nói chuyện đi... photo shop cũng được mà.. toàn ngụy biện .. chuẩn bị ra đảo nha...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,993
176,469
Latest member
nguyenhan17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week