New Tất cả về BIDROOP

Status
Not open for further replies.
hề hề, tại bài viết cũng khá nhiều cmt rồi. Bây giờ close lập thread mới hay chèn cái #1 khác vào bài này thì nó hơi lố, cho nên mình edit vài dòng vào cuối bài viết. Không sao chứ :D

Mình nghĩ là nên ghi ở đầu chỗ cậu Edit là :
MOD : (nội dung)...

Tránh hiểu lầm =.= Ý kiến cá nhân :p

Mình nghĩ là nên ghi ở đầu chỗ cậu Edit là :
MOD : (nội dung)...

Tránh hiểu lầm =.= Ý kiến cá nhân :p

đã edit lại, thanks cậu đã góp ý. Mình cũng định vậy rồi, nhưng nhận chức từ đêm hôm qua, tranh thủ vào đây edit luôn không mấy bạn ấy lại spam tràn ra ngoài, del bài mệt nghĩ luôn :))

đã edit lại, thanks cậu đã góp ý. Mình cũng định vậy rồi, nhưng nhận chức từ đêm hôm qua, tranh thủ vào đây edit luôn không mấy bạn ấy lại spam tràn ra ngoài, del bài mệt nghĩ luôn :))

Khá hơn rồi đấy " em Nam " à ;))
MMO mình có một cái anh rất ghét là rất nhiều duplicate thread
Hi vọng nhờ em mà lỗi này sẽ hết :))
Thanks em nhé ;)

Khá hơn rồi đấy " em Nam " à ;))
MMO mình có một cái anh rất ghét là rất nhiều duplicate thread
Hi vọng nhờ em mà lỗi này sẽ hết :))
Thanks em nhé ;)

ừm, cảm ơn vì đã hợp tác. Còn về chuyện nick yahoo thì mình tên NAM, còn 96 là cửu lục, lái lái là lộc mãi :D tại đặt 69 thì nó hơi trừu tượng. Còn về nhận xưng thì tùy câu, thích nhận họ hàng ace cô, bác, thím gì cũng được :*

ừm, cảm ơn vì đã hợp tác. Còn về chuyện nick yahoo thì mình tên NAM, còn 96 là cửu lục, lái lái là lộc mãi :D tại đặt 69 thì nó hơi trừu tượng. Còn về nhận xưng thì tùy câu, thích nhận họ hàng ace cô, bác, thím gì cũng được :*

à vậy hả :)) Tớ tưởng cậu 96.
Lêu lêu :p

5 Code mới cho anh em.
pE2oF4oM
LwTosu0y
czgdNNnN
lzLIA8O6
Udeg55rE

8hpxgZdZ
5LhFtLir
kQ4jZK36
gvYZYq0d