Tất cả về Soft Máy Trạm !!!

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.348
Dạo này MayTram đang hơi lộn xộn, có tình hình hay thắc mắc ý kiến gì về Maytram các bạn post vào đây tiện theo dõi nhé !;)
@Giờ mình xài Maytram vẫn ôn, hiện đang fake IP để xài, còn các bạn ko bị ban IP xài maytram có ổn ko vậy ???:binhsua18: update tình hình nhé !:binhsua41:

BẢN UPDATE 1.0.11.
SERVER MỚI. HỔ TRỢ NHIỀU SERVER.
LOAD SE CHAM HON CAC BAN TRUOC TUY NHIEN HẠN CHẾ BỊ COI LÀ DÙNG SOFT.
CÁC BẠN NÊN DÙNG CHUNG VỚI GHOSTSURF.
DOWNLOAD MAYTRAM PIXPROFIT 1.0.11
DOWNLOAD GHOSTSUFT

CHÚ Ý. TẤT CẢ CÁC BẢN TRƯỚC SẼ KẾT THÚC HOẠT ĐỘNG.
SOFT CHỈ HOẠT ĐỘNG LẠI BẮT ĐẦU TỪ BẢN 1.0.11
THÂN.ADMIN MÁY TRẠM
NGUỒN: http://maytram.info/f/26728-thong-bao-den-cac-men-pixprofit-ban-update-thong-nhat-update-20-07-2011-a.html

Last edited by a moderator:
Hay rồi có sticky rồi :)) , chó mèo đi lạc vẫn chưa về :( . Sticky nốt về asian và xiao luôn đi. Mod đi vắng mà mod nào stick vậy ?

Hay rồi có sticky rồi :)) , chó mèo đi lạc vẫn chưa về :( . Sticky nốt về asian và xiao luôn đi. Mod đi vắng mà mod nào stick vậy ?
It's me, thanh tra box Captcha đây :binhsua06:
Okie để cạo xí rùi sitcky 2 soft còn lại !

chán quá có miếng ăn ngon thì bị đạp đổ 1 ngày dánh leo` tèo co 2$ mà nó cũng không tha nữa đã thế còn cướp cai sof free duy nhất của anh em ta

8h tối maytram vẫn load okie nhé, mình xài hàng fake IP ghostsurf của bạn Ruby hướng dẫn đó, ổn :)

Tình hình vẫn ổn mà , máy trạm cứ pri 1,2,3 load hình ầm ầm mặc dủ phải Fake IP :D ,gõ mỏi tay chán ra đấy chém gió .Kể cũng hài Fake IP load còn nhanh hơn cả lúc chưa bị band IP biết thế ngày xưa Fake mà chiến cho rồi :))

8h 19 Máy Trạm vẫn xài bình thường, xài ghostsurt ko vào photobucket dc nên ko có hình,sẽ update sau :binhsua117:

mình ko bị band IP mà cũng ko vào đc.ko hiểu chuyện gì nữa.:binhsua74:

mình ko bị band IP mà cũng ko vào đc.ko hiểu chuyện gì nữa.:binhsua74:

Bác có đụng chạm gì tới admin không chứ tự nhiên sao nó canh me bác thế, rủ nó đi làm lít chuối hột với cầy 9 món là nó ưu tiên IP của bác luôn đó. Các pro capcha đều đã làm và thành công đó.:))

Bác có đụng chạm gì tới admin không chứ tự nhiên sao nó canh me bác thế, rủ nó đi làm lít chuối hột với cầy 9 món là nó ưu tiên IP của bác luôn đó. Các pro capcha đều đã làm và thành công đó.:))
Hừm bị band IP rầu muốn thúi ruột đây còn lằng nhằng trêu người ta nữa!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week