Tất cả về Soft Máy Trạm !!!

Status
Not open for further replies.
Ông bà nào bắt mèo nhà tôi yêu cầu trả lại ngay x-( , có thịt rồi thì cũng gọi tôi để tôi làm miếng chứ [-(

Last edited by a moderator:
Thế người góp rượu kẻ góp mồi nhé bác!
Không cần phải chỉnh, tình hình là ko gõ được cứ phải vào đây Spam ah :(( , Spam đến khi nào có bộ "Xương" mèo về nấu cao cũng được :">

Đã delete 1 số bài spam cho mèo thịt cầy nhá, ai thích ra là 1 cái topic spam cho đã nha, đây là topic maytram mấy pa !

Tình hình bản máy trạm chính thức hiện tại đang bị sập ko add ID vào soft đc , các bạn vào đây http://www.mediafire.com/?jfrgje3rmlnkmam để tải bản máy trạm dự phòng về ,bản này chạy trên sever khác còn tính năng vãn giống bản chính thức :D vừa qua 4room máy trạm lấy về

tớ không fate IP mak choi vô tư...bác nào vào được thì đừng thoát nhá...tớ vào được 2 acc lúc 9h..giờ vẫn chạy nhưng không add thêm được nữa..chó nhà tớ bị làm lẩu rồi..tiện thế cho hỏi 1 cái nhỏ là sim vietnamobile 11 số có veri tài khoản wmz được không...?

hix giờ có lập topic ra kêu lỗi cũng k có ai fixx
Fix kiểu gì đây bạn ? :) Các soft làm việc Pix đâu phải do người của MMO4VN làm ra đâu mà fix lỗi đc :D Cái này phải chờ các Admind của các máy trạm sửa lỗi và update thôi

Bản dùng tạm thời cho bản 1.0.x vào lại được rùi :p , chó mèo lại về với ta rồi, cạp thôi :))

sao bản dùng tạm mình dùng đăng nhập chó mèo xong nó hiện ra trang web pix nhỉ O_O

Hĩ, chó mèo thì nhiều nhưng lại có cái này mới nha :">

Vẫn chưa cạp được :(

Đúng là tránh vỏ dưa lại gặp vỏ dừa , thôi các bạn đành chờ Admind Máy trạm fix lỗi vậy, mình đã support lỗi với Admind máy trạm rồi nên có lẽ sẽ xong sớm thôi .Nghỉ cạp chút chém gió cho vui :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week