Tất cả về Soft Xiao và asian !!!

Status
Not open for further replies.
xài máy trạm thấy code hiện rõ to đánh sướng, hôm nay chuyển qua xiao thấy code nhỏ đánh thấy nản quá.
ko biết bên asian code có to rõ ko mọi người.

xài máy trạm thấy code hiện rõ to đánh sướng, hôm nay chuyển qua xiao thấy code nhỏ đánh thấy nản quá.
Cũng đủ nhìn, máy trạm gõ sướng thật nhưng giờ thấy tâm hơi gì chán hơn con gián.

điên mất, tình hình là m vào soft xiao mới mà nó cứ loadinh mãi ko hiện code, đã fake ip rồi nhé
Xóa cái proxy đi cũng vẫn loading..............
Đỗi proxy khác có hiện code mà siêu chậm
Web Pix ko vào đc
ai bày m cách khắc phục với, và cho mình cái proxy nào load tốt tí :binhsua23:

asian soft to như máy trạm và có pause đó bạn asian bán theo panel nên ID pix có lên pri thì vứt không tiết đâu . lại tự đông fake ip nửa chỉ cần mua panel dow soft về và chiến thôi

asian soft to như máy trạm và có pause đó bạn asian bán theo panel nên ID pix có lên pri thì vứt không tiết đâu . lại tự đông fake ip nửa chỉ cần mua panel dow soft về và chiến thôi
;)) Rút cuộc là ý gì =))

thi tôi cũng nói vui vậy chứ có làm gì bạn ấy đâu
Ax vừa khuyên bên update giờ wa đây cũng có đại chiến TG 3 à, khuyên 2 bạn làm hòa luôn.

Mình hướng dẫn 2 bạn cãi nhau xin Yahoo của nhau nhé, chỗ này topic bàn về soft !
Thân !

tớ góp ý xí nè
các bạn không muốn bị hiện dấu chéo ..
thì lúc các bạn đăng nhập soft đừng đăng nhập luôn 1 lúc..các bạn nên log tường isd 1 vào sau đó đánh vài code rùi tiếp tục log cái isd tiếp theo ..
or các bạn có thể continue khi gặp dấu chéo rùi tích vào isd bị lổi để pause isd lổi lai
các isd còn lai vẩn tiếp tục làm đươc .nên nhớ không nen làm khi bị lổi dể bi ban.......
góp ý keke ai thấy được thank he

CÓ AI XÀI SOFT XIAO MÀ LOAD NHANH KO? CHO M XIN CÁI PROXY VỚI
SAO M LOAD CHẬM KINH QUÁ, MÚN NGỦ GỤC LUÔN :sleep

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member