Tẩy Chay PAYZA , TẨY CHAY, TẨY CHAY

anh em bỏ hết MMO ra đường tập trung họp đại hội anh hùng, cho ông Shin làm bang chủ còn những smod và mod fân cho 9 túi và 8 túi.....kakkakakaa....

Ai tẩy chay thì tẩy chay thôi, nó càng mừng. Mình cần nó chứ nó đâu có cần mình đâu.

Toàn các địa gia dính vụ này. Híc, dân đen như mình mong cho nó tha ^^. Chia buồn cùng bác
ace tẩy chay pz, hạ giá pz như giá cổ phiếu vn 2k = 1pz mình liều thu về cho ^^

mở cái topic này ra là muốn chửi bọn Payza chết tiệt, không có ngôn từ nào để miêu tả nữa

Chuyện là thế này :

Sáng nay ngủ dậy, mò vào acc Payza để trả tiền ref cho mem thì nhận đc cái tin thế này :

Ngạc nhiện éo tả đc ( trong acc còn hơn 1k PZ ) , nghĩ chắc là do có chuyện gì nên lại mò sang acc Payza thứ 2 thì cũng nhận đc như vậy ( acc này còn hơn 200$), nghĩ có chuyện chẳng lành, mò vào thêm mấy acc nữa đều bị như thế

Tổng vị ra là đi gần 1k5 pz rồi. hic

Contact với nó thì nó bảo là : tao thấy ngứa mắt nên tao block, mày muốn unlock thì ver cho tao, gửi info để tao xác nhận

Hic. anh em nên tránh xa bọn Payza này nha, fack chết cha bọn Payza

@anh em : anh em nên cẩn thận khi xài Payza, bây giờ người bán Payza rất dễ mở diptuse, chỉ cần mở diptuse là y như rằng mất tiền, ko cần biết nguyên nhân, khắm thật

dispute bây giờ nó ko giải quyết đâu :D treo ở đó vài tháng, về cơ bản là ko dispute đc nếu mình có mưu kế :D

uỗng nhĩ, mình 1 dàn acc toàn info US, lúc reg acc cũng fake IP, log vào Cũng Fake IP luôn, trước bị lock mấy acc reg= IP việt nam, login tán nhãn nên bị. rất may là bị lúc trong acc còn $00:)

Lính mới vào nghề ngồi hóng các pro lấy kinh nghiệm vậy :| có mỗi acc LR mà quên pass ai giúp em lấy lại với nào :-s

ta thấy vẫn lành mà. pác chắc giàu lắm tới acc có 1k $ mà cũng hàng fake lun ghê thật --->>> Chắc nó thấy giàu quá lấy ít ấy mà

ai kêu các bác sài nhiều tài khoản trốn thuế làm gì .trốn k cẩn thận nó bắt là phải rùi :binhsua28:

PZ mà có vụ này nữa à, support cũng ko có kết quả hả chủ thớt
thôi xin chia buồn, gầy dựng lại từ đầu, còn LR, PP mà

nguy hiêm thiệt, ko biet có phải chém ko

Announcements

Forum statistics

Threads
421,064
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week