Táy máy “của quý”

alaxolala

Senior
Reactions
370
MR
0.000

Ảnh chỉ mang tính minh họa
Khi vận hành xe múc đất ở xã Trà Xinh, huyện Tây Trà (Quảng Ngãi) thì xe chết máy nên anh Trần Văn T. ngồi chơi, đợi thợ đến sửa.

Lúc này có ông D., người dân tộc Co đi ngang nên anh T. gọi đến nói chuyện cho vui. Trong lúc trò chuyện, anh T. đùa, chạm tay vào “của quý” của ông D. Không ngờ ông D. làm dữ, yêu cầu anh T. phải nộp phạt một con heo “hết lớn” và một can rượu đầy.

Theo ông D., phong tục ở đây cấm tiệt đàn ông chạm vào “của quý” của nhau khi họ đã trưởng thành. Nếu anh T. không nộp phạt sẽ bị thanh niên trong làng “xử đẹp”. Sau một hồi đôi co, ông D. về làng đưa sáu thanh niên lực lưỡng đến nơi. Quá hoảng, anh T. phải cầu cứu công an xã. Táy máy chân tay kiểu này không gặp phiền phức mới lạ.

Nguồn dân trí :
Anh em chém mạnh vào ;))

Attachments

42.7 KB · Views: 188
Last edited by a moderator:
sax sax dân tộc gì mà khôn thế:binhsua18:

trên lớp mình hay có kiểu này đây mà. :m031: bọn nó làm đau điếng người luôn. :m040:

Đúng , mình cũng không khoái kiểu táy máy của quý của nhau , nhưng nếu là .... Nữ thì được ,hé hé

Ở lớp mình, có đứa con gái chuyên đi sờ của quý của mấy thằng trong lớp, của quý của thằng con trai nào cũng đã từng qua tay của nó :binhsua115:

Đúng , mình cũng không khoái kiểu táy máy của quý của nhau , nhưng nếu là .... Nữ thì được ,hé hé

Của quý chỉ để con gái nó sờ, cầm, nắm, nắn và và....;)) ;)) ;))

Ở lớp mình, có đứa con gái chuyên đi sờ của quý của mấy thằng trong lớp, của quý của thằng con trai nào cũng đã từng qua tay của nó :binhsua115:

vl con nhỏ bạn nói@@ kinh hãi quá :)))

thế u cũng mất zin vì nó rùi :binhsua117:

may là lớp mình ko có người thế này, ko mình đi tù mấy năm mất:binhsua117:

may là lớp mình ko có người thế này, ko mình đi tù mấy năm mất:binhsua117:

đang định nói thì bác này đi trước rồi:m066::m066:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week