[Tế nhị] Khi ngồi phải toilet hết giấy?

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
Có bác nào đã gặp tình huống này thì chia sẻ kinh nghiệm ạ . Và phương án giải quyết "hậu quả" của các thím như nào ?
Em sắp đi US, mà nghe mấy ông anh bảo bên ấy nhà vs công cộng éo mấy khi có giấy đâu nên em hơi ớn. :binhsua115:

Có bác nào đã gặp tình huống này thì chia sẻ kinh nghiệm ạ . Và phương án giải quyết "hậu quả" của các thím như nào ?
Em sắp đi US, mà nghe mấy ông anh bảo bên ấy nhà vs công cộng éo mấy khi có giấy đâu nên em hơi ớn. :binhsua115:
Về nhà chùi sau ........................

ờ thì mà là ,chỉ có giấy lau tay thì nó thay bằng loại máy sấy tay cho khô,còn giấy tolet thì vẫn có để sử dụng,cẩn thận khi vào khu phố tàu vì 1 số nơi thì hình như ko có nhưng đa số thì có nhá :D ,người nhà bạn bè bên đó nhiều nên biết :D
còn 1 cách khác là mua chai nước suối đem theo nhé :d

Last edited by a moderator:
nếu gặp tình huống cấp bách mà ko có thì chắc phải hy sinh cái quần LOL của bạn =))
hoặc xem trong bóp có các loại giấy tờ ko cần thiết :))

Vậy thì chủ thread ráng nín lại đi, ém nó xuống. Khi nào về đến nhà rồi xả nó ra.:binhsua113:

mặc lại quần, chạy đi tìm giấy, rùi vô típ tục :))

bí quá mà ko có ji dùng thì cởi giày ra, lấy tất ( vớ ) ra mà xử lý thôi :D

Đây là cách đơn giản mà mình đọc được nè bạn : thủ trong ví vật sau
- hoá đơn điện thoại, điện, nước ... nói chung là hoá đơn :))
- thích mềm dịu thơm tho thì khăn lạnh ấy, cái này dễ kiếm mà ;) bỏ cái này có khi để dùng lau mồ hôi cho các bạn nữ ;) à nghiêm cấm tái sử dụng khi đã dùng trong toilet =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week