Request Team 2 girl cần tìm việc ngày 50k !!!

Status
Not open for further replies.

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.488
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
close dum minh

Last edited:
Bác kiếm thì nói đi lại còn "2 con bạn" để mấy bác dại gái bị kích thích nữa. Khôn :D
Thề với trời là kiếm dùm tụi nó nhé

Upvote 0
Upvote 0
nên tập thói quen giao tiếp, có thể bắt đầu từ chat như trong forum này, rồi từ từ nc trực tiếp để còn học xong ra đời mà làm việc, chứ ko lẽ 2 em tính ở nhà làm online ko mãi à, chưa kể captcha là dễ nhất mà còn nản thì mấy loại hình khác thì chưa biết sao ?

Tuy có nhiều pro làm online cả k $ nhưng mà họ cũng phải xông pha tìm hiểu, giao tiếp online... mới có dc. Nhưng đa phần họ cũng sẽ có công việc ổn định ngoài đời

Upvote 0
Vào Fb mà thấy sững người :confused: Có lẽ tiêu chuẩn mình quá cao nên nhìn thấy sâu sắc quá :oops::oops:

Upvote 0
thắc mắc là thớt chỗ quen thân với 2 bạn nữ này sao hok giúp họ mà lên nhờ người khác giúp nhỉ, có gì đó bí ẩn ở đây ta :D

Upvote 0
thắc mắc là thớt chỗ quen thân với 2 bạn nữ này sao hok giúp họ mà lên nhờ người khác giúp nhỉ, có gì đó bí ẩn ở đây ta :D
Đơn giản là mình cũng đang đói nhăn răng như chúng nó :v

Upvote 0
Có ý định giúp thì chả thấy ai toàn thấy thần dâm =)).
Mấy bạn nữ mới vào nghề thì chịu khó xin vào mấy group làm offer (offline thì càng tốt) có nhận đào tạo newbie để làm chẳng hạn. Người ta hay thích con gái. Cơ mà lười thì cũng Next sớm nhé :rolleyes:

Upvote 0
Tiếc nhỉ, 2 girl hình như đều ở Đà lạt
Nếu ở TPHCM thì mình sẽ tình nguyện giao tiếp, nói chuyện với 2 bạn girl :D
Ko nói chuyện lưu loát hay mạnh dạn đc thì phải học, tập, rèn luyện, giao tiếp nhiều thì nó sẽ tự khắc đc thôi :)

Upvote 0

Upvote 0
Rất tiếc, trang này không tồn tại
Liên kết bạn đã nhấp vào có thể bị hỏng, hoặc trang này có thể đã được gỡ bỏ.

Upvote 0
mới bỏ việc, h quay về cái máng lợn thôi. Ai hảo tâm cầm tay chỉ bước kiếm vài $ 1/h vs nầu :(

Upvote 0
đắng môi... :rolleyes: thớt có thể yên tâm rồi, nhìu anh hướng dẫn làm tình ..nguyẹn hết mình

Upvote 0
ôi gái. đi theo anh đi bảo đảm ngày 50k cơm no bò cưỡi cả ngày luôn......!!!!!!!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back