TEAM " DŨNG SĨ " MMO4ME. Tham gia cuộc thi DÁM DẪN ĐẦU. GIÀNH SAMSUNG GALAXY + 10000000 TRIỆU ĐỒNG

nghe cái vụ mà trưởng nhóm 20% thì thôi rồi không muốn tham gia nửa. up cho ai máu vào nè

xin lỗi bạn nhé. bạn quá ích kỷ. mình đây không phải trưởng nhóm nè. mình tên tấn,

trưởng nhóm là bạn kỳ. vậy mà từ chiều tới giờ mình hoạt động cho nhóm. còn cậu kỳ gì đó đi học rồi ( chưa từng gặp mặt, chưa từng nói chuyện với cậu ấy nhé )

xin lỗi bạn nhé. bạn quá ích kỷ. mình đây không phải trưởng nhóm nè. mình tên tấn,

trưởng nhóm là bạn kỳ. vậy mà từ chiều tới giờ mình hoạt động cho nhóm. còn cậu kỳ gì đó đi học rồi ( chưa từng gặp mặt, chưa từng nói chuyện với cậu ấy nhé )

sao lại ích kỷ bạn. mình thấy ai cũng hoạt động đều nhau mà trưởng nhóm 20% thì gọi gì là công bằng nửa. theo như bạn nói thì trưởng nhóm mới là người ít kỷ

thì người ta có công huy động mà 20% còn số còn lại củng đâu ít đâu chứ lị hihihi

sao lại ích kỷ bạn. mình thấy ai cũng hoạt động đều nhau mà trưởng nhóm 20% thì gọi gì là công bằng nửa. theo như bạn nói thì trưởng nhóm mới là người ít kỷ

có nhiềm mem ko hoạt động được. chỉ làm tròn trách nhiệm của mình thôi

còn nhóm trưởng sẽ lo mọi việc. mà cậu yêm tâm đi qua vòng 1 thì mỗi người 1 con galaxy rồi

vô được vòng 2 thì mới chia tiền

mỗi người 1 con galaxy 63 (nếu win) , trưởng nhóm cũng góp công huy động , soạn câu trả lời , thì 20% cũng k là quá nhiều ...

có nhiềm mem ko hoạt động được. chỉ làm tròn trách nhiệm của mình thôi

còn nhóm trưởng sẽ lo mọi việc. mà cậu yêm tâm đi qua vòng 1 thì mỗi người 1 con galaxy không ai hơn ai hết rồi

vô được vòng 2 thì mới chia tiền
.........................................................................

mỗi người 1 con galaxy 63 (nếu win) , trưởng nhóm cũng góp công huy động , soạn câu trả lời , thì 20% cũng k là quá nhiều ...

cố gắng qua vòng 1 là được con galaxy rồi

vô vòng 2 thắng mới được tiền

riêng mình thấy như vậy không được mình không tham gia thôi. còn ai thích thì cứ theo.

um, mỗi người 1 suy nghĩ, cám ơn bạn đã quan tâm nhé

ak mà tò mò hỏi bạn ở đâu vậy ? ;;);;);;)

up. top 30 team nhé
////////////////////////////////////

kiếm đâu ra 1 nhân viên đứng chụp chung nhỉ
Không lẻ chạy vào nhờ ra đứng mà ko mua ji chắc nó dụm vào mồm :binhsua29:

kiếm đâu ra 1 nhân viên đứng chụp chung nhỉ
Không lẻ chạy vào nhờ ra đứng mà ko mua ji chắc nó dụm vào mồm :binhsua29:

thằng đó muốn nghỉ làm hay mà dám làm gì bạn

bạn mình đi chụp thằng nhân viên nó còn hỏi tham gia cuộc thi ak.

thế giới di động nó phải phổ biến hết kế hoạch của nó cho nhân viên chứ.

bạn suy nghĩ đơn giản quá

cám ơn bạn đã quan tâm

thằng đó muốn nghỉ làm hay mà dám làm gì bạn

bạn mình đi chụp thằng nhân viên nó còn hỏi tham gia cuộc thi ak.

thế giới di động nó phải phổ biến hết kế hoạch của nó cho nhân viên chứ.

bạn suy nghĩ đơn giản quá

cám ơn bạn đã quan tâm

Để kêu thằng em nó dám chụp ko thì tham gia 1 vé TG vì đang bạn ở CT

mình đăng ki ở Bạc Liêu nhưng bây giờ đang học ở cần thơ thi chup hinh o Can Tho dc khong...... chi chup TGDD k,hay la co mình trong đó nữa

mình đăng ki ở Bạc Liêu nhưng bây giờ đang học ở cần thơ thi chup hinh o Can Tho dc khong...... chi chup TGDD k,hay la co mình trong đó nữa

không được bạn ơi. đăng ký ở đâu là chụp hình ở đó. mà bạn tham gia team chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back