[TeamGhost-TUT] Tuốt tuồn tuột (Part1)

Tặng bác thớt cái proof untitled.JPG

share một số thứ rồi bảo người ta donate,ai ngờ toàn hàng cùi
VPN thì hàng free vậy mà tốn 5$,không hiểu nổi,thôi rút thêm 1 bài học,chỉ sợ dính con virus,keylog nào nữa thì khổ

Chỉ cái tut ssh mà cả tiếng ko thấy gửi mail là sao he pro?
Với tut topup cũng ko ăn dc:D
TUT bao gồm :
+Gift Card Itunes, Walmart, AMZ
+All cho NewB
+SSH, VPS Linux, Vps Win
+PayPal ( tuốt )
+Sock dup clear + bl check pp
+ReFun PP + PZ
+Order = Card Credit và PP
+Topup card mobile = pp và Card Credit

+Capcha ( 3000 em )
Ai UG đừng xin phí công em không share đâu,
Anh em ghé thăm em nhé : TeamGhost.Net
Anh em xem cái Acc LR rồi ủng hộ chút đỉnh nhé ( không sợ thiệt đâu )

Chơi ở sân nào thì nên đúng luật ở sân đó, đây là MMO chứ không phải UG. Đừng ai nói MMO cần có UG nhé, cái đó ai cũng biết nhưng thread này thì toàn UG chẳng liên quan gì đến MMO.
Chú ý: anh em cẩn thận, tut có thể không mới mẻ gì đừng xin mà tốn LR oan, chịu khó lên Google search đi, cũng không ít.
Mong Admin giải quyết sớm những gì đang xảy ra ở thớt này để cho MMO không nặc mùi UG.
P/S: mình cũng có xin được từ part trước vài thứ và thấy hàng không tốt. Ở thớt này cũng có 1 số người nói hàng lởm, anh em cẩn thận chút kẻo mất tiền oan.

Last edited by a moderator:
:m020: tất cả là hàng phế phẩm đệt xài đc cái gì :m020:

Không hiểu sao các bạn ngớ ngẩn thế nhỉ. tự nhiên tin 1 thằng trẻ trâu nó đi xỏ mũi vậy. các bạn cứ ngồi hóng tiếp đi nhé. tút tiếc gì :)). mấy cái tút nát toe loe no đi copy lại trên các forum chứ có cái gì. hầu hết các tut đã pub là site chiến đã fix hết. các pro không ăn được nữa nên share ra. thử hỏi nếu đang ăn ngon lành thì có ai ngu đến mức pub ra để rồi mất miếng cơm không. xin lỗi nhưng sự thật hơi mất lòng :)

thôi dừng ở đây đc rồi số $ bonus cũng kha khá rồi bà con dừng nhé chả có gì đâu :m020:

Ơ , bây giờ forum cho phép tuyên truyền văn hóa U Gờ à @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week