tehonvtd và candy_s0cola_11 Có Scam không thì cho mình biết với

thienthan

Newbie
Reactions
91
MR
0.000
Cảm ơn mọi người, sau khi e đối chiếu thì đã nhận ra sự thật và làm mất uy tín bác tehonvtd, thành thật xin lỗi bác, e đã bất cẩn quá:binhsua28:. Mod close dùm e

Last edited by a moderator:
bán cho mình giá 60$ uy tín thì ko bán thix 75$ cơ :binhsua32:
nick chat của tehonvtd là anhphovautcung . Bạn bị scam rồi

Làm trung gian khổ lắm phải chờ 2 bên xác nhận rùi mới chuyển qua chuyển lại chịu khó tý chứ bạn...

chậc , bạn nên bắt đầu bằng việc nhớ lại thông tin yahoo , câu hỏi bí mật hoặc mail phụ để lấy lại acc được rồi đấy

chủ topic mà đầy đủ info thì pm mình nhé, nick chat của cậu hình như bị đổi rồi à?
nhớ câu hỏi bí mật yh và đầy đủ info zeek mình support lấy lại cho

Một động tác đơn giản là bạn phải đối chiếu lại thông tin trên topic cứ nhỉ, sao lại có thể bất cẩn như vậy.?

Mình làm trung gian cho các bạn luôn luôn cẩn trọng, nhiều bạn cứ giục gấp gấp nhanh nhanh, nhưng bao giờ mình cũng yêu cầu từ từ và luôn luôn có xác nhận trên topic của mình.Câu nói mình thường nói khi trung gian cho các bạn là" post lên topic của mình để có chuyện gì các bạn còn được hưởng bảo hiểm".

Nãn thiệt. Bạn bị scam rồi đã gd với chị tehonvtd nhiều lần toàn 10 13 triệu. Scam chi 75 LR bạn

Mình làm trung gian cho các bạn luôn luôn cẩn trọng, nhiều bạn cứ giục gấp gấp nhanh nhanh, nhưng bao giờ mình cũng yêu cầu từ từ và luôn luôn có xác nhận trên topic của mình.Câu nói mình thường nói khi trung gian cho các bạn là" post lên topic của mình để có chuyện gì các bạn còn được hưởng bảo hiểm".

vụ này đâu liên quan đến bạn đâu :D là chủ topic gà nên bị lừa thôi
up cho 2 dịch vụ uy tín :)

trời đất đã có cái cột bên phải có ghi đầy đủ info của trung gian rồi mà vẫn ko chịu đọc. topic cũng ko chịu đọc :m098:

Nhân tiên nhắc để các bạn biết về cách thức làm viêc của mình thôi. Khi mình đã nhận trung gian cho ai, tiền của người đó phải được đảm bảo chắc chắn.

Cảm ơn mọi người, sau khi e đối chiếu thì đã nhận ra sự thật và làm mất uy tín bác tehonvtd, thành thật xin lỗi bác, e đã bất cẩn quá:binhsua28:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week