TeleTrade tuyển Trader - lương 700-1500$

Nghe như đa cấp nhĩ

mình thì chả thấy có mùi đa cấp, chỉ là tuyển vậy để ngta nạp tiền giao dịch rồi mới xét statement thôi. Nếu là trader giỏi thực sụ thì đâu có sợ gì đâu. chỉ sợ các bác ko có khả năng nên vào đây chặt chém lung tung. ví dụ như em =)))))

Tuyển trader luôn, ảo vl~.
Chắc là nạp tiền vào trade, statement tốt thì mới cho làm trader. còn cháy thì teletrade hưởng lợi.
Kiểu nào thì thằng lợi nhất vẫn là teletrade

Xu hướng bây giờ là hợp tác Win Win đôi bên đều có lợi.
Và dĩ nhiên là phải chọn người có khả năng thực sự để hợp tác chứ! đúng không bạn.

khuyên mọi người 1 câu chân thành, đừng thấy tiền mà ham khi chưa biết cụ thể công việc đó :)
Bạn nói rất chính xác, nên bên mình luôn gọi điện lại cho các bạn và nói rõ cụ thể. các thông tin bạn cần biết mình đều công khai lên đây nếu bạn thắc mắc và đặt câu hỏi. cám ơn bạn đã quan tâm.

Công ty TeleTrade tuyển dụng vị trí trader như sau:

Prop-trader:
Là các chuyên gia, Trader/Manager quản lý tài chính, họ tiến hành giao dịch với hỗ trợ vốn từ công ty OptimumInvest Limited cùng với 30%-40% vốn thế chấp của mình. Tất cả số tiền lời mà Prop-trader làm được trong thời gian thực hiện hợp đồng sẽ là của họ, tuy nhiên thực hiện được số giao dịch nhất định theo các quy định với công ty OptimumInvest Limited .

Retail-trader:
Là các chuyên gia, Trader/Manager quản lý tài chính, tiến hành giao dịch dưới hình thức đại diện cho khách hàng thông qua các công cụ của công ty OptimumInvest Limited trên cơ sở các quy chế giữa các bên liên quan. Lợi nhuận mà chuyên gia nhận được thông qua các giao dịch sẽ là tài sản của OptimumInvest Limited, còn Retail-trader sẽ nhận được thù lao (tiền lương) với điều kiện thực hiện các chỉ tiêu hoạt động giao dịch.

Master-Trader:
Là các Master, Trader/Manager quản lý tài chính, tiến hành giao dịch trên tài khoản của chính mình, thông qua hệ thống kỹ thuật đặc biệt PAMM kết nối với các nhà đầu tư. Lợi nhuận thu được của các Master là lợi nhuận của tài khoản và thù lao được nhận dưới hình thức tính phần trăm từ lợi nhuận mà các nhà đầu tư nhận được thông qua việc kết nối với các Master-trader bởi hệ thống PAMM. Tất cả lợi nhuận là tài sản của Master-Trader.

Các bạn có mong muốn tìm hiểu rõ hơn về công việc hoặc muốn ứng tuyển, vui lòng vào link sau để đăng kí: http://teletrade.vn/about/career/trader

Tóm cái váy lại vẫn phải nạp tiền của mình vào sàn này để trade =))))

Tóm cái váy lại vẫn phải nạp tiền của mình vào sàn này để trade =))))

Đã gọi là đầu tư và muốn chứng minh năng lực thì mình nghĩ số tiền bạn bỏ ra sẽ không bao nhiêu nếu bạn có năng lực thực sự thì bạn sẽ kiếm gấp 3 4 lần nhanh thôi bạn.

Công ty TeleTrade tuyển dụng vị trí trader như sau:

Prop-trader:
Là các chuyên gia, Trader/Manager quản lý tài chính, họ tiến hành giao dịch với hỗ trợ vốn từ công ty OptimumInvest Limited cùng với 30%-40% vốn thế chấp của mình. Tất cả số tiền lời mà Prop-trader làm được trong thời gian thực hiện hợp đồng sẽ là của họ, tuy nhiên thực hiện được số giao dịch nhất định theo các quy định với công ty OptimumInvest Limited .

Retail-trader:
Là các chuyên gia, Trader/Manager quản lý tài chính, tiến hành giao dịch dưới hình thức đại diện cho khách hàng thông qua các công cụ của công ty OptimumInvest Limited trên cơ sở các quy chế giữa các bên liên quan. Lợi nhuận mà chuyên gia nhận được thông qua các giao dịch sẽ là tài sản của OptimumInvest Limited, còn Retail-trader sẽ nhận được thù lao (tiền lương) với điều kiện thực hiện các chỉ tiêu hoạt động giao dịch.

Master-Trader:
Là các Master, Trader/Manager quản lý tài chính, tiến hành giao dịch trên tài khoản của chính mình, thông qua hệ thống kỹ thuật đặc biệt PAMM kết nối với các nhà đầu tư. Lợi nhuận thu được của các Master là lợi nhuận của tài khoản và thù lao được nhận dưới hình thức tính phần trăm từ lợi nhuận mà các nhà đầu tư nhận được thông qua việc kết nối với các Master-trader bởi hệ thống PAMM. Tất cả lợi nhuận là tài sản của Master-Trader.

Các bạn có mong muốn tìm hiểu rõ hơn về công việc hoặc muốn ứng tuyển, vui lòng vào link sau để đăng kí: http://teletrade.vn/about/career/trader

Xin hỏi đối tác cung cấp thanh khoản của teletrade gồm những bên nào? Ngoài CySec của Cyprus thì còn regulation nào không? Đọc review trên forexpeacearmy thấy khá nhiều review không được tốt. Mong bạn giúp mọi người trong mmo4me cũng như tôi được biết rõ hơn. Xin cảm ơn.

Xin hỏi đối tác cung cấp thanh khoản của teletrade gồm những bên nào? Ngoài CySec của Cyprus thì còn regulation nào không? Đọc review trên forexpeacearmy thấy khá nhiều review không được tốt. Mong bạn giúp mọi người trong mmo4me cũng như tôi được biết rõ hơn. Xin cảm ơn.

Cám ơn @Phoenixforexmanager đã quan tâm.
Bạn vào 2 link sau để tham khảo thêm:
http://teletrade.vn/about/regulation
http://teletrade.vn/about/regulated_financial_services

Nếu bạn còn thắc mắc gì thì mời bạn lên văn phòng hoặc số dt: 08 3911 0101 để được giải đáp!
Hoặc để lại thông tin tại http://teletrade.vn/about/career/trader chúng tôi sẽ gọi lại cho bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week