Suggest Tên miền .COM chỉ 1.49$ tại GoDaddy tháng 10 AE nhanh tay kẻo muộn

sangphan

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Tháng 10 này đã có coupon giảm giá mới dành cho tên miền .COM tại GoDaddy, mức giá thấp nhất tại thời điểm hiện tại, chỉ 1.49$/năm thôi nhé.
Sử dụng coupon này tổng chi phí thanh toán cho năm đầu tiên sử dụng tên miền .COM tại GoDaddy giờ chỉ còn 1.67$ thôi (đã bao gồm phí ICANN).

Mã giảm giá đây: cjcdef149u

Lưu ý:
  • Giá ưu đãi chỉ áp dụng cho năm đầu tiên.
  • Account cũ/mới đều dùng được.
  • Chỉ thanh toán bằng thẻ Visa Godaddy cũng giới hạn 1 mỗi thẻ chỉ đăng ký được 1 tên miền thôi nhé!
AE lấy mã giảm ghôshossting / domain hoặc share theme wp có thể vào đây

Tháng 10 này đã có coupon giảm giá mới dành cho tên miền .COM tại GoDaddy, mức giá thấp nhất tại thời điểm hiện tại, chỉ 1.49$/năm thôi nhé.
Sử dụng coupon này tổng chi phí thanh toán cho năm đầu tiên sử dụng tên miền .COM tại GoDaddy giờ chỉ còn 1.67$ thôi (đã bao gồm phí ICANN).

Mã giảm giá đây: cjcdef149u

Lưu ý:
  • Giá ưu đãi chỉ áp dụng cho năm đầu tiên.
  • Account cũ/mới đều dùng được.
  • Chỉ thanh toán bằng thẻ Visa Godaddy cũng giới hạn 1 mỗi thẻ chỉ đăng ký được 1 tên miền thôi nhé!
AE lấy mã giảm ghôshossting / domain hoặc share theme wp có thể vào đây

năm thứ 2 cao hơn nhiều ko cậu, vì thường mình thấy nếu năm 1 giảm nhiều thì đến năm 2 nó tăng giá lên

năm thứ 2 cao hơn nhiều ko cậu, vì thường mình thấy nếu năm 1 giảm nhiều thì đến năm 2 nó tăng giá lên

Đúng rồi bạn năm thứ 2 trở đi về giá bình thường nhé , nếu có gia hạn thì sử dụng mã gia hạn cũng tiết kiệm đc chút đỉnh đó!

Cảm ơn bạn. Có coupon thì ta lại làm 1 cái để dành thui.hihi

Chủ thớt hướng dẫn mua với
@sangphan
Bạn truy cập vào godaddy.com và đăng ký tên miền như bình thường thôi , ngoài tên miền thì có nhiều dịch vụ khác nếu bạn sử dụng thì trả phí thêm .Phần thanh toán chỗ Have a promo code bạn điền coupon giảm giá vào , trường hợp các bạn đã từng sử dụng loại coupon giảm giá này thì có thể Remove sao đó add lại.

Bạn truy cập vào godaddy.com và đăng ký tên miền như bình thường thôi , ngoài tên miền thì có nhiều dịch vụ khác nếu bạn sử dụng thì trả phí thêm .Phần thanh toán chỗ Have a promo code bạn điền coupon giảm giá vào , trường hợp các bạn đã từng sử dụng loại coupon giảm giá này thì có thể Remove sao đó add lại.
Sao mình cứ vào phần chọn domain OK rồi, sau đến gần phần thanh toán nó lại quay ra mục search domain. làm 10 lần ,lần nào cũng bị

Mà mình dùng thẻ của truscad có mua được không nhỉ, trước ver PP còn thừa tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week