Test dich vụ sử lý scammer .

trước mình học đại học cũng hổ báo lắm... lần nào đi đánh nhau cũng kéo cả băng hơn trăm thằng... công an đến đánh cả công an luôn... bị bắn chỉ thiên mấy lần vào đồn bị nó đánh cho như ***... giờ về nhà làm ăn ko dám hổ báo với các thanh niên nữa rồi...
mà các thanh niên nói thì nên làm gió bão ít thôi... xh này ********* biết ai hơn ai đâu ... cái gì nó cũng có 1 thời thôi...

trước mình học đại học cũng hổ báo lắm... lần nào đi đánh nhau cũng kéo cả băng hơn trăm thằng... công an đến đánh cả công an luôn... bị bắn chỉ thiên mấy lần vào đồn bị nó đánh cho như ***... giờ về nhà làm ăn ko dám hổ báo với các thanh niên nữa rồi...
mà các thanh niên nói thì nên làm gió bão ít thôi... xh này ********* biết ai hơn ai đâu ... cái gì nó cũng có 1 thời thôi...
Chuẩn ko cần chỉnh.....upppppppppppppp
Chúc chủ thớt đắt hàng...:D

nói thật chứ mún bek info của ai đó cũng dễ thôi vấn đề là cần thời gian :) , mà đã có thù rùi thì cứ âm thầm lặng lẽ mà làm , lập topic này làm gì cho nó rùm beng thế ? martinpro tui thấy bạn cũng lớn rùi cần chi làm những cái trò này chi vậy ? đừng có vì tức giận mà đễ sau này hối hận :)

Đang có xích mích với thằng nghiadl Lên Cần info để test dich vụ mới.

pm thằng nghiadl nó cho mình chục cái info :) toàn địa chỉ mua bán nhà đất.

ai có info thì pm để mình test quay clip luôn.

tiện cũng test dịch vụ luôn

Ai có nhu cầu sử lý scammer thì pm mình nhé

Địa bàn Nội thành các quận HCM & Hà Nội, Quảng Ninh, Hải Phòng

Giá Cả Hợp Lý phải chăng :D ( chỉ nhận những vụ scam trên 10 triệu )

A , Dã Nó 1 trận ( què chân, tay ..... j j đó ) giá 5 triệu

B , Quay clip bắt nó hứa trả tiền và viết giấy vay nợ giá 10 triệu

Ai cần Thì pm vào inbox
Cậu mạnh mồm lắm ngon thì kiếm info và làm thằng Vua Money đi
Tui nhớ ko nhầm thì 10 triệu phần thưởng cho ai xử đc nó đó.
P/s: Làm đc đi rồi hãy nói chứ thì đừng to mồm và nói hão. Mấy vụ tnay coi nhiều nhàm rồi :binhsua163:

P/s: Làm đc đi rồi hãy nói chứ thì đừng to mồm và nói hão. Mấy vụ tnay coi nhiều nhàm rồi :binhsua163:
người ta nói " Thùng Rỗng nó kiu rất ư là to " :m025:

Test thằng này nè !!!! Bữa thấy có xích mích mà :m131:

đang cần info nó để test mà :)

P/s: Làm đc đi rồi hãy nói chứ thì đừng to mồm và nói hão. Mấy vụ tnay coi nhiều nhàm rồi

đợi test xong thằng nghĩa này thì sẽ nhận hợp đồng của cậu :)

nói thật chứ mún bek info của ai đó cũng dễ thôi vấn đề là cần thời gian :) , mà đã có thù rùi thì cứ âm thầm lặng lẽ mà làm , lập topic này làm gì cho nó rùm beng thế ? martinpro tui thấy bạn cũng lớn rùi cần chi làm những cái trò này chi vậy ? đừng có vì tức giận mà đễ sau này hối hận :)

già rồi mà để nó cắn mới khó chịu cậu ạ :)

con mình lớn gần = nó rồi mà để nó đi cắn đít đằng sau lưng mình.

Cùng MMO với nhau mà no đi report người khác trong thời buổi ptu loạn lạc như này :)

Có ít nhất 5 người đã đầu tư cho tớ để vào sử thằng này rồi. Nó làm thiệt hại của Group tớ 100 Triệu chứ ko phải là ít

Đã từng bỏ qua cho nó,nhưng nó cứ lên chatbox nói bậy tùm lun. lên giờ ko sử nó ko đc :)>-

thanks cậu đã góp ý

có nhiều cách làm cậu ạ :D ko fai cứ đánh người là phải vào đồn công an :)>-
liệu có phải anh chị hải phòng ko chăng.
đánh người trên 11% thuơng tích là đi xé lịch đó.đánh nhớ căn chuẩn nhé

Ten: Phong Vang`
Nha: Gan truong dong da di len 1 doan co' hieu. Vang :), free thi toi' nhe =))

bạn cho tớ cụ thể hơn 1 tý đc ko :) tớ ở ngoài bắc ko rõ lắm.

tất nhiên sẽ có fee nó info chính xác

:binhsua168: đang tính thử làm quả "sờ cam" mà có dịch vụ này rồi thì... Anh em nào có ý định scam thì bỏ đi thôi. hé hé.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,669
174,956
Latest member
hoangthinh9394

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back