[test site] teabux - tiềm năng mới - giá nâng cấp phù hợp

biwon

Banned
Reactions
165
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
1 site vừa ra đời được 3 ngày, giao diện tương đối rõ ràng và hợp lý, admin hỗ trợ nhiệt tình và có thiện chí, đang giảm giá nâng cấp từ 70$ xuống 55$, có chế độ tốt đối với các mem đóng góp cho sự hoàn thiện site

đăng ký: http://www.teabux.com?ref=biwon

các bạn test cùng mình site này nhé, mình sẽ refback 100% khi nhận được proof. Thông tin site như sau:

5ads/ngày - 1 ad = 0.01$
minpay = 1$ qua PP và AP
giá nâng cấp gold 1 năm là 55$
thuê ref 50ref = 15$
nếu mua ref: 1ref=1$
thanh toán trong 24h

test site cùng mình nhé, nếu có proof mình sẽ nâng cấp và chuyển bonus sau !
support: [email protected]
thanks all !

reg cho bác rồi nhé :)

giapminhhieu123
PP [email protected]

thanks bạn ! mục đích test site để mau có proof và refback cho các bạn ! 5ads 1 ngày với giá 0.01, nâng cấp lên gold sẽ được 3ads 0.02 và 4 ads 0.01 ! 1 site thật tốt để đầu tư !

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

úp phát để đi ăn cưm

site này reg cho người khác mất dồi :D,để site khác reg cho bác , chúc bác đông khách nhé :)

úp cái, tụt hạng mau quá ! site mình tuyển đầu tiên mà thấy các bạn khác post trùng nhiều quá, mod không xử lý sao ? mục newsite thì mỗi bài post chỉ nên 1 site thôi để đỡ loạn theard chứ ! còn các mục tuyển ref ở PTC và MMO'S JOB MARKET thì post trùng không sao ! :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week