[texasbux] new site. tuyển ref refback 200%. bonus 0.05$ sau 10 click

ủa tối qua click rồi mà chưa thấy reset.
hình như cái này kị Auto hay sao ấy
hum qua cho chạy đc 1 ads giờ vào cũng chẳng có ads nào

tôi qua bác click. thì khoảng 3-4h chiều nay ad sẽ reset
tks bác nghe
nói chung mỗi tối đều có add dể click bác cứ yên tâm nghe
site này vừa pay 4$ đầu tiên sau 4 ngày ra mắt
anh em chiến nhanh nào

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

10click=0.05$ và 50click=0.25$
còn chờ gỉ nữa

Lâu này gặp lại anh, hỏi vu vơ vài câu cho vui thôi. Chứ em biết chính sách của anh mà. hihihi. Có nhớ em là ai không

ID: thienthienvu
PP: [email protected]

hi người wen ha?^^. không biết ai nữa mới có 5 post ah` sao mà biết được. mà hôm nay cá tháng 4 mới ghê chứ^^
dù sao cũng tks phát nghe

hi người wen ha?^^. không biết ai nữa mới có 5 post ah` sao mà biết được. mà hôm nay cá tháng 4 mới ghê chứ^^
dù sao cũng tks phát nghe

Người quen mà. Sau sự cố đứt cáp 8-3 của FPT, đã quay trở lại với một tâm trạng bùn hiu, trở thành người vô sản vì hai cái acc LR và PP không thể đăng nhập được

Người quen mà. Sau sự cố đứt cáp 8-3 của FPT, đã quay trở lại với một tâm trạng bùn hiu, trở thành người vô sản vì hai cái acc LR và PP không thể đăng nhập được

hình như là hận giang phải hok ta.
chã chắn rồi^^
vậy mà cứ tưởng bác nghỉ chơi ptc ko ah`

hình như là hận giang phải hok ta.
chã chắn rồi^^
vậy mà cứ tưởng bác nghỉ chơi ptc ko ah`

Bị đứt cáp quốc tế nhà sài FPT, cả tháng này chỉ đăng nhập được cái site VN. Đêm qua vô được mừng hết lớn nhưng login vào LR và PP thì nhận được thông báo không tìm thấy acc mới đâu

Bị đứt cáp quốc tế nhà sài FPT, cả tháng này chỉ đăng nhập được cái site VN. Đêm qua vô được mừng hết lớn nhưng login vào LR và PP thì nhận được thông báo không tìm thấy acc mới đâu

hi bắt đầu lại từ đầu thôi chứ sao bjo
[email protected]
add nick này đi rồi anh em nc

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

lên top cho anh em thấy nào

tiếp nào sao vắng thế này
mới có 10 ref ah

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:14 AM ----------

các bạn ref cho mình sao không thấy click nvay làm sao mình bonus cho các bạn đây hixhix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom