Ask Thắc mắc holdem manager 2

Turtle223

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Tình hình mình có chơi tour và sử dụng hud holdem manager 2, bác nào cho mình hỏi xem tông thắng thua của từng tour cả tổng trong range date mà mình chọn như bên pokertracke 4 với ạ . Bên này nó cũng có nhưng mà mình thấy nó cứ sai sai thế nào ý !

Cả 1 phần nữa là từ khi cài holdem manager 2 thì nó lag hơn nhiều so với pokertracke, bác nào bị như thế không ạ cả nếu bị thì có cách khắc phục nào không ạ ! Minhf cảm ơn nhiều !

Như trong ảnh từ khi dùng holdem manager mình chơi tour thì win được hơn 100 usd thôi gì đó mà cái số ở soft nó nhẩy ảo quá ạ !

mình ko xai HM2 chơi tour nen cha biet,nhưng sai nhu thế chắc trong ps hoac HM2 có chỗ noà đáy no config bạn chưa chọn vào.Bạn viết thư hỏi sp của hm2 ý.
Hm2 thì đúng là lag hon nhiue voi PT4 bạn ơi vì đơn giản no xài nhiều ram hơn, nhất là xài ca notecaddy nữa. Khuyến cáo xài cho máy khoẻ thôi.Vì cái notecaddy ma ngày xưa chuyển sang xài Hm2 mà 3-4 bàn thì lag vãi hàng.Giờ chuyển về PT4+ xài cai pokerprohud 6max thấy ngon gấp vạn lần :))

chạy theo promotion thì dc tặng, PT4 thì dc xài life time mà.
mới vào xem thì thấy yêu cầu dùng code của PT4 rồi chơi mấy sàn ipoker đạt đủ point đó hả ?

mình ko xai HM2 chơi tour nen cha biet,nhưng sai nhu thế chắc trong ps hoac HM2 có chỗ noà đáy no config bạn chưa chọn vào.Bạn viết thư hỏi sp của hm2 ý.
Hm2 thì đúng là lag hon nhiue voi PT4 bạn ơi vì đơn giản no xài nhiều ram hơn, nhất là xài ca notecaddy nữa. Khuyến cáo xài cho máy khoẻ thôi.Vì cái notecaddy ma ngày xưa chuyển sang xài Hm2 mà 3-4 bàn thì lag vãi hàng.Giờ chuyển về PT4+ xài cai pokerprohud 6max thấy ngon gấp vạn lần :))

cái notecaddy có ngon không hả bác :D, em chơi poker lười note mặc dù biết là note lại đối thủ rất chi là có lợi :))

ngon nhưng chỉ khi tự custom lai hoặc mua mấy bản của mấy thằng bỏ công ra custom ra . Mà giơ mấy cái advance nhất của no Ps cấm rồi ko dung đươc đâu.May trang khac (party,888,micro..) thif vẫn ok.
Đê tracker với xem profit cac thu từ PS4 cũng đơn giản thôi chứ nhỉ.Mấy cai fittle voi import thi may ra mới cần xem hướng dẫn thui. Bạn win win lười thế :p

Mục đích của hud la đe lưu giữ info của đối thủ mà, mình có info mà lại lười ko ghi lại :p.Đôi khi vài dong note còn có ich hon mấy chuck cái chỉ số ây chứ

Mục đích của hud la đe lưu giữ info của đối thủ mà, mình có info mà lại lười ko ghi lại :p.Đôi khi vài dong note còn có ich hon mấy chuck cái chỉ số ây chứ
chuẩn ra là sau mỗi section phải review hand & note đối thủ. nhưng mà lúc đấy mệt nhoài ra rồi thì cũng lười :D

thì 2 ban zoom hoặc 4 bàn thương thôi. 4ban zoom da hon 10 bàn thwuogn rồi.Vừa mệt hơn vừa auto pilot chả nghĩ đươc mấy .Nhieu khả nang profit van ko bằng đánh 2 bàn zoom mà có thời gian nghĩ với note, hôm nào bạn cứ thủ như thế xem winrate có cao hơn với dễ move up stake hơn ko :D. Cá nhân thì mình chịu chả bao gio chơi đươc 4 bàn zoom

thì 2 ban zoom hoặc 4 bàn thương thôi. 4ban zoom da hon 10 bàn thwuogn rồi.Vừa mệt hơn vừa auto pilot chả nghĩ đươc mấy .Nhieu khả nang profit van ko bằng đánh 2 bàn zoom mà có thời gian nghĩ với note, hôm nào bạn cứ thủ như thế xem winrate có cao hơn với dễ move up stake hơn ko :D. Cá nhân thì mình chịu chả bao gio chơi đươc 4 bàn zoom
4 bàn zoom thì tâm trạng và sức khoẻ cực tốt thì mới run được. còn không thì toàn big mistake càng đánh càng chết :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom