Ask Thắc mắc mấy site upload

Mentos

Junior
Reactions
17
MR
0.000
1. Mình muốn chiến PTU nhưng không có nguồn lên phải reup lại. Vậy khi mình down ở host đó về rồi lại up lên có sao ko

2. Bandwidth của các host nó tính như thế nào tinh theo người dùng down, tính theo mình download hay tính cả 2. Mình rất băn khoăn cái này vì mình phải down về rồi reup

3. Thay đổi IP liên tục để down, up có vấn đề gì không, vì như mọi người biết đấy mới chơi thì phải dùng VPS loại rẻ tiền cho nó tiết kiệm mà vps loại này lại hay die

1. Mình muốn chiến PTU nhưng không có nguồn lên phải reup lại. Vậy khi mình down ở host đó về rồi lại up lên có sao ko

2. Bandwidth của các host nó tính như thế nào tinh theo người dùng down, tính theo mình download hay tính cả 2. Mình rất băn khoăn cái này vì mình phải down về rồi reup

3. Thay đổi IP liên tục để down, up có vấn đề gì không, vì như mọi người biết đấy mới chơi thì phải dùng VPS loại rẻ tiền cho nó tiết kiệm mà vps loại này lại hay die
1) không sao ( đầy người làm )
2) Tuỳ theo acc pre của từng host , vd pre rapid thì tính theo bandwith mỗi ngày nó cho down bao nhiêu gb ấy
3) Ko

đặc điểm của ptu thường là download về và upload lại
nên bạn cứ up thoải mái, trừ khi bị kiện tụng nhiều thì bị del file thôi
còn đâu cứ up
các host tính tiền theo lượt download, nhưng trên 1 IP trong vòng 24h chẳng hạn nên bạn có down nữa đi thì tiền cũng chỉ có vậy
PTU cheat mới quan trọng đến IP còn bạn down/up bình thường khỏi cần change IP làm gì mắc công
P/s: Tâm sự của một thanh niên bỏ PTU vì không kiếm đủ tiền điện :(

đi làm trai bao đi.PTU giờ tàn rồi

hãy ra đi khi còn có thể, đừng ngoảnh lại để phải hối tiếc vì đã ko ra đi :v

PTU hết thơi rồi lao vào chi nữa :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90