Ask Thắc mắc mấy site upload

PTU từng nuôi mình ăn học từ năm 2010, vì 1 vài cái dám nghĩ ko dám làm nên bây giờ cũng bị đào thải rồi, làm cũng chỉ đủ thuê vps, nâng pre :| newbie bây giờ thực sự khó đấy.

PTU từng nuôi mình ăn học từ năm 2010, vì 1 vài cái dám nghĩ ko dám làm nên bây giờ cũng bị đào thải rồi, làm cũng chỉ đủ thuê vps, nâng pre :| newbie bây giờ thực sự khó đấy.

Nghe khó khăn cho newbie quá :(

1. Mình muốn chiến PTU nhưng không có nguồn lên phải reup lại. Vậy khi mình down ở host đó về rồi lại up lên có sao ko

2. Bandwidth của các host nó tính như thế nào tinh theo người dùng down, tính theo mình download hay tính cả 2. Mình rất băn khoăn cái này vì mình phải down về rồi reup

3. Thay đổi IP liên tục để down, up có vấn đề gì không, vì như mọi người biết đấy mới chơi thì phải dùng VPS loại rẻ tiền cho nó tiết kiệm mà vps loại này lại hay die

Mình xin trả lời bạn nhw sau :

1. Bạn download ở đâu về cũng được, host bạn up lên và bạn tự down về sẽ kkhoong được tính theo PPD
2. Bandwidth nó sẽ tính theo số lượt download và nhân với dung lượng file.
3/ thay đổi ip liên tục để download cũng được. Mỗi ip bạn được tính 1 lần download.

Mình xin trả lời bạn nhw sau :

1. Bạn download ở đâu về cũng được, host bạn up lên và bạn tự down về sẽ kkhoong được tính theo PPD
2. Bandwidth nó sẽ tính theo số lượt download và nhân với dung lượng file.
3/ thay đổi ip liên tục để download cũng được. Mỗi ip bạn được tính 1 lần download.

Cho cheat luôn hả cậu, được thì mình cheat phát :p

mỗi ip được tính 1 lần. Nhưng bạn phải download complete.
Cheat được nếu bạn làm được kiểu đó :D

dễ ăn của nó quá chắc giờ có xe hơi chạy :D

Đúng nguyên lý là như vậy mà bạn. Những file nhỏ dưới 1mb ko được tính tiền.
Và phải download completed.

Sao trên site ghi là no file size, mà cứ cho là trên 1 mb mới tính đi, phải site này của cậu ko ? download complete cũng được, chạy 1 ngày kiếm 10$ cũng đỡ :D
mỗi ip được tính 1 lần. Nhưng bạn phải download complete.
Cheat được nếu bạn làm được kiểu đó :D

Sao trên site ghi là no file size, mà cứ cho là trên 1 mb mới tính đi, phải site này của cậu ko ? download complete cũng được, chạy 1 ngày kiếm 10$ cũng đỡ :D

đừng doạ bạn ấy,không khéo lại để mức min là 10mb bây giờ,ai chứ dân mình cheat thì chỉ có khóc ròng rồi:D

đừng doạ bạn ấy,không khéo lại để mức min là 10mb bây giờ,ai chứ dân mình cheat thì chỉ có khóc ròng rồi:D

Bác ấy nói chơi được thì chơi mà, chỉ sợ chạy lên 100$ ko chịu trả thôi :D

:) hi vọng các bạn làm được. Các file host cũng tính tới mức này hết rồi mà

:) hi vọng các bạn làm được. Các file host cũng tính tới mức này hết rồi mà

Đúng chắc là cậu admin trang này chứ ?
Active giùm mình cái user vikowelic nào, hiện tại thì mình upload không được, mình upload file 1.5mb nhưng cũng bị lỗi đó.

Cậu active nick mình lên đi, mình chạy download complete hết, đừng có chơi xỏ nick mình không đếm download là được, mình chạy được phải bảo đảm paid 100% nhé :D, ok phát mình triển nào :p

Đúng rồi bạn. Acc thường thì ko được upload nhé bạn.

Có gì bác cứ ném cho em cái mail với thông tin site, content, proof gần đây nhé.
Còn nếu bác muốn thử kiểu kia. Thì cứ order acc pre mà chiến ạ :D

Có gì bác cứ ném cho em cái mail với thông tin site, content, proof gần đây nhé.
Còn nếu bác muốn thử kiểu kia. Thì cứ order acc pre mà chiến ạ :D

Sợ rồi à =)), mình order premium mình chiến cũng được, cậu hứa chắc chắn pay đi :)

đến khi nào dân ta mới bỏ tính cheat nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back