Ask Thắc Mắc Nâng cấp GA hosted lên Content

Reactions
38
MR
0.001
Em có tài khoản GA Hosted ([email protected]) và nâng lên Content cho site A tuy nhiên bị thất bại....

Bây giờ Em dùng 1 tk Hosted khác ([email protected]) để nâng lên Content cũng với cái site A đó lại thì có được không vậy mn?

Hay là google sẽ báo lỗi là thông tin đăng kí trùng với [email protected]

MN ai từng nâng cấp thành công rồi cho em ý kiến, em đang gặp lỗi chỗ này.Em xin chân thành cảm ơn!

Tình hình hiện tại bây h , các nước thuộc châu á, châu phi, ... đều rất khó đăng kí nhé bạn. GA nó thắt chặt rất nhiều so với trước kia.
Mình thấy ai cũng bảo khó đăng kí, tuy nhiên vẫn 1 số người reg thành công ầm ầm...Khó thì khó thật nhưng em cũng thử 1 lần trải nghiệm chư ạ :)

có bác bảo là từ hosted lên content mà chưa có PIN thì 1 là chém gió mà 2 là gà bệnh nhé :D cũng có cách để đăng kí thẳng ga content mà k qua hosted! nhưng cái này thường ít người biết. Giá GA chưa PIN từ độ 3-5 củ còn có PIN từ 15-20 củ nhé :D

Minminz

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
có bác bảo là từ hosted lên content mà chưa có PIN thì 1 là chém gió mà 2 là gà bệnh nhé :D cũng có cách để đăng kí thẳng ga content mà k qua hosted! nhưng cái này thường ít người biết. Giá GA chưa PIN từ độ 3-5 củ còn có PIN từ 15-20 củ nhé :D

Em thấy trên group MMO bán đâu tới mức giá đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week