Ask Thắc mắc offer

lqhuy93

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
Mình làm một số offer của CPAlead và KSix thì gặp vài vấn đề sau, mong PRO giải đáp :(
1/ Con off nhận The New IPad của CPALead sao mình làm mãi mà nó ko tính cho mình ??? Nói chung là điền xong xuôi hết rồi mà vẫn ko được tính.
2/ Con off đăng kí Pandaresearch của KSix cũng vậy, mình đăng kí rõ ràng, cũng kích hoạt Email mà ko được tính vào tài khoản ??
3/ Một số survey của CPAlead mình điền hoàn tất, trang survey cũng đến bước sau cùng (trang cảm ơn) vậy mà ko được tính điểm vào tài khoản :binhsua08: ví dụ (MommyTalk, surveyforMom,...)

Có Pro nào từng bị giống mình ko ạ :((

Mình làm một số offer của CPAlead và KSix thì gặp vài vấn đề sau, mong PRO giải đáp :(
1/ Con off nhận The New IPad của CPALead sao mình làm mãi mà nó ko tính cho mình ??? Nói chung là điền xong xuôi hết rồi mà vẫn ko được tính.
2/ Con off đăng kí Pandaresearch của KSix cũng vậy, mình đăng kí rõ ràng, cũng kích hoạt Email mà ko được tính vào tài khoản ??
3/ Một số survey của CPAlead mình điền hoàn tất, trang survey cũng đến bước sau cùng (trang cảm ơn) vậy mà ko được tính điểm vào tài khoản :binhsua08: ví dụ (MommyTalk, surveyforMom,...)

Có Pro nào từng bị giống mình ko ạ :((

ngây thơ :binhsua72:

Không lead thì không cộng điểm chứ sao :(!

sao mình được thông báo trúng IPAD mấy chục lần mà ko được cái nào vậy ta:binhsua75:

Ý của các bác là cùng một em offer nhưng có lúc lead có lúc không, hay là có con sẽ lead thì lead hoài luôn, còn ko lead thì ko đc :(
Bạn nên bỏ thêm chút times để tìm hiểu
Mình cũng search forum nhiều lắm rồi mà tại nhiều post lảm nhảm kiểu khoe proof này nọ nên ko search ra ạ :(

giống như ngoài đời thôi. có phải cái gì cũng đúng với lí thuyết đâu. có phải ngày nào bạn cũng dậy sớm rồi ngủ đúng giờ. rồi đã học thì phải đc điểm 10. cái gì cũng có sai số :))

chưa chơi offer bao giờ , chắc cũng nên học hỏi ở các cao nhân thôi , kiếm tý $ :binhsua90:

định hốt tiền về xây nhà xí à mà đòi nó trả 100% :m146:
đằng này 10% cũng ko đc thím ạ!

- - - Updated - - -

giống như ngoài đời thôi. có phải cái gì cũng đúng với lí thuyết đâu. có phải ngày nào bạn cũng dậy sớm rồi ngủ đúng giờ. rồi đã học thì phải đc điểm 10. cái gì cũng có sai số :))
Ý là mình chưa thành công lần nào nên hơi tuyệt vọng @@

đằng này 10% cũng ko đc thím ạ!

- - - Updated - - -

10% ko đc thì bỏ đi , cố làm gì khi vô vọng :m020:

eo biết con gái hay con trai mà để chữ to thế, định dọa ai ah :binhsua72:. nhưng ko được 10% thì bỏ là phải quá rồi :binhsua79:

Nói chung là nó ko lead 100% cho bạn đâu :)

uhm offer kho hieu thiet hjx
thong cam ko ghi unikey dc

làm offer thì xác định, lead hay không phụ thuộc vào hên xui. Có con offer làm giống nhau, hôm nay lead, mai éo lead; làm máy A lead, máy B éo lead, làm sock éo lead, bằng HMA lead (ảo), xyz các vấn đế khác nữa.

ko lead còn đỡ, lead xong ngon lành cuối tháng ko có đồng nào còn đau hơn nữa :binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week