Thắc mắc về các loại phí của thẻ vía ACB prepaid và debit ????

hikaru123

Senior
Reactions
54
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi làm thẻ visa của ACB loại prepaid với debit thì có cần phải để 1 số tiền nhất định trong tài khoản không vì mình có đọc ở đâu đó là phải > 500k nếu không thì mỗi tháng nó -10k trong tk :binhsua123: Phí thường niên ra sao đối với 2 loại thẻ đó vậy ??? :binhsua104:
Với cho mình hỏi là dịch vụ e-banking của ACB nó free như VCB hay phải tốn tiền mỗi tháng vậy ?? :binhsua123:

1.Với prepaid của ACB thì free năm đầu năm 2 đóng fee.k liên kết tk ngân hàng
2.Với debit của ACB thì fee 100k 1 năm.đóng 100k khi làm thẻ.liên kết tk (gd online bằng ibanking được)
3.Fee ibanking của ACB là tk có dưới 500k sẽ đóng fee 10k 1 tháng.trên 500k thì free.
good luck.

2.Với debit của ACB thì fee 100k 1 năm.đóng 100k khi làm thẻ.liên kết tk (gd online bằng ibanking được)
3.Fee ibanking của ACB là tk có dưới 500k sẽ đóng fee 10k 1 tháng.trên 500k thì free.
good luck.

Thanks bro đã giải đáp :binhsua104: Sẵn cho mình hỏi tổng đài ACB là số mấy để gọi hỏi 4 số bí mật của paypal gửi về :binhsua123:

Mà hiện giờ làm thẻ ACB Visa Prepaid có được free phí làm thẻ không nhỉ ???

Dùng thẻ ACB Visa Prepaid có mua được đồ trên amazon không vậy hay phải dùng thẻ debit ??? :binhsua123:

Last edited by a moderator:
Thanks bro đã giải đáp :binhsua104: Sẵn cho mình hỏi tổng đài ACB là số mấy để gọi hỏi 4 số bí mật của paypal gửi về :binhsua123:

Dùng thẻ ACB Visa Prepaid có mua được đồ trên amazon không vậy hay phải dùng thẻ debit ??? :binhsua123:
Vào site nó có đó bạn, gọi free ;))

thanks bro đã giải đáp :binhsua104: Sẵn cho mình hỏi tổng đài acb là số mấy để gọi hỏi 4 số bí mật của paypal gửi về :binhsua123:

Mà hiện giờ làm thẻ acb visa prepaid có được free phí làm thẻ không nhỉ ???

Dùng thẻ acb visa prepaid có mua được đồ trên amazon không vậy hay phải dùng thẻ debit ??? :binhsua123:

vẫn free

Thanh toán mua hàng thì nên dùng prepaid thôi cậu!

Cho mình hỏi làm thẻ visa của ACB loại prepaid với debit thì có cần phải để 1 số tiền nhất định trong tài khoản không vì mình có đọc ở đâu đó là phải > 500k nếu không thì mỗi tháng nó -10k trong tk :binhsua123: Phí thường niên ra sao đối với 2 loại thẻ đó vậy ??? :binhsua104:
Với cho mình hỏi là dịch vụ e-banking của ACB nó free như VCB hay phải tốn tiền mỗi tháng vậy ?? :binhsua123:

- Prepaid có bao nhiêu tiền dùng bấy nhiêu, 16 số trên thẻ chính là số tài khoản để nhận tiền về. Dùng Debit thì mới bị trừ fee nếu tiền trong tài khoản thấp hơn 500k/tháng
- Phí thường niên là 100k. Tùy đợt mà được free năm đầu hay không.
- ebanking ACB free hoàn toàn nhé, không mất fee mỗi tháng.

Số tổng đài nằm ngay trang chủ mà cậu :D Nên làm Visa Prepaid dùng cho an toàn và mua đồ trên Amazon hay các site chấp nhận Visa thoải mái !

hồi mình verfy 4 con số nó send thẳng vào điện thoại mình luôn :m082:. Còn về mua đồ thì vô tư.

good luck.

- Prepaid có bao nhiêu tiền dùng bấy nhiêu, 16 số trên thẻ chính là số tài khoản để nhận tiền về. Dùng Debit thì mới bị trừ fee nếu tiền trong tài khoản thấp hơn 500k/tháng
- Phí thường niên là 100k. Tùy đợt mà được free năm đầu hay không.
- ebanking ACB free hoàn toàn nhé, không mất fee mỗi tháng.

Số tổng đài nằm ngay trang chủ mà cậu :D Nên làm Visa Prepaid dùng cho an toàn và mua đồ trên Amazon hay các site chấp nhận Visa thoải mái !

Cám ơn các bro đã giải đáp thắc mắc :binhsua95:

Nhưng mình còn thắc mắc là sao bro Kendy ở trên thì bảo nếu thẻ visa có đăng kí e-banking mà dưới 500k thì bị trừ fee mỗi tháng, còn bro BinBin bảo free hoàn toàn, thế ai đúng nhỉ :binhsua87:

Nhưng mình còn thắc mắc là sao bro Kendy ở trên thì bảo nếu thẻ visa có đăng kí e-banking mà dưới 500k thì bị trừ fee mỗi tháng, còn bro BinBin bảo free hoàn toàn, thế ai đúng nhỉ :binhsua87:
Khuyên bạn verify xong pp bằng prepaid bỏ luôn thẻ, Rút thì cứ VCB online mà làm nhận nhanh nhất tốn ít fee nữa

http://www.acb.com.vn/nhdt/acbocn/khcn_is_bieuphi.htm ;))

Phí kia là phí của thẻ Debit chứ không phải của ACB Online đâu cậu :D Muốn confirm nữa thì call tổng đài 24/7 của ACB ^^

Thanks các bro mình hiểu rồi, sáng mai làm cái thẻ ACB visa prepaid thôi :D Mà nói thế nào để bọn tổng đài biết mà lấy 4 số bí mật của thằng paypal gửi cho mình nhỉ :D

Thanks các bro mình hiểu rồi, sáng mai làm cái thẻ ACB visa prepaid thôi :D Mà nói thế nào để bọn tổng đài biết mà lấy 4 số bí mật của thằng paypal gửi cho mình nhỉ :D

Cứ bảo em đang xác thực PP, nhờ anh/chị đọc giúp code 4 số PP gửi về là họ biết ấy mà :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom