Suggest Thắc mắc về việc đóng bảo hiểm thế nào mới được

Status
Not open for further replies.

vpsseller

Junior
Reactions
72
MR
0.001
Chào BQT,
mình có gửi email theo yêu cầu nhưng nhận được thông tin
Bạn nên tham gia Forum thêm một thời gian nữa rồi Verify thông tin cá nhân và đóng phí bảo hiểm nha.

Nich mình tham gia 2011 thì không biết 4 năm đã đủ chưa,cũng đã mua bán cũng 1 số topic trên này
https://mmo4me.com/threads/777-pp-vn-veri-rate-19-5-vcb.230668/ đây là 1 ví dụ.Mục đích đóng bảo hiểm mình cần để an toàn giao dịch,không biết bạn nói như vậy là tham gia đến khi nào nữa.Có cần thiết phải như vậy không.Bạn có thể nói cụ thể cho anh em được biết là như thế nào ? mình thấy khá thắc mắc

P/s: @Shin nên chủ động mở cửa cho thành viên đóng bảo hiểm

Last edited:
Upvote 0
cũng ko hiểu rõ cơ chế để đc đóng bảo hiểm , như ông chủ thớt ở đây thì nick 2015 - 0 post - 15 like vẫn đc đóng
https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-...ange-com-auto-buy-an-toan-nhanh-chong.227596/
chắc là có sử dụng nick khác nhưng muốn thay nick mới để làm ăn. Nhưng có lẽ với những trường hợp này nên có 1 cái Danh khác để member còn biết là ai

VD: thay cái member thành. Old member: .............. ,thì tốt hơn :D

Upvote 0
chắc là có sử dụng nick khác nhưng muốn thay nick mới để làm ăn. Nhưng có lẽ với những trường hợp này nên có 1 cái Danh khác để member còn biết là ai

VD: thay cái member thành. Old member: .............. ,thì tốt hơn :D
Để vậy thì đổi nick làm gì nữa zzzz

Upvote 0
Để vậy thì đổi nick làm gì nữa zzzz
nhiều người ko muốn lộ info cậu ạ. Họ cẩn thận để tránh sau này gặp rắc rối với pháp luật vì thật sự thì MMO vẫn chưa đc pháp luật VN công nhận :)

Upvote 0
Upvote 0
theo mình nich mới hay cũ,bài viết nhiều hay ít không quan trọng cho lắm,vì mục đích đóng bảo hiểm là để an toàn giao dịch nếu scam thì có luật rồi.Làm như vậy người mới muốn an toàn giao dịch thì quả là khó khăn
P/s: Forum nên khuyến khích việc đóng bảo hiểm để tránh việc scam thì tốt hơn rất nhiều

Upvote 0
bảo hiểm là để đảm bảo an toàn cho các giao dịch, các thành viên nhìn vào số tiền bảo hiểm để giao dịch an toàn, vậy tại sao lại phải Verify rồi lại mới đc đóng bảo hiểm ? cái này hơi khó hiểu.

Upvote 0
check log profile của shin thì hầu như 100% người pm thì ko ai được chấp nhận đóng bảo hiểm,chắc có gì đó uẩn khúc hoặc là những người đóng bảo hiểm "thân thuộc" với ...

Upvote 0
Chào BQT,
mình có gửi email theo yêu cầu nhưng nhận được thông tin
Bạn nên tham gia Forum thêm một thời gian nữa rồi Verify thông tin cá nhân và đóng phí bảo hiểm nha.

Nich mình tham gia 2011 thì không biết 4 năm đã đủ chưa,cũng đã mua bán cũng 1 số topic trên này
https://mmo4me.com/threads/777-pp-vn-veri-rate-19-5-vcb.230668/ đây là 1 ví dụ.Mục đích đóng bảo hiểm mình cần để an toàn giao dịch,không biết bạn nói như vậy là tham gia đến khi nào nữa.Có cần thiết phải như vậy không.Bạn có thể nói cụ thể cho anh em được biết là như thế nào ? mình thấy khá thắc mắc

P/s: @Shin nên chủ động mở cửa cho thành viên đóng bảo hiểm
À. Số lượng bài viết và lượt Like (Like trung thực không Spam Like) của bạn còn khá ít! Bạn nên thường xuyên online viết bài, tham gia ý kiến giúp đỡ cộng đồng hơn nha bạn! Mình tin bạn sẽ sớm Verify nhanh thôi! Bạn đừng buồn nha!
Trân trọng,

Upvote 0
check log profile của shin thì hầu như 100% người pm thì ko ai được chấp nhận đóng bảo hiểm,chắc có gì đó uẩn khúc hoặc là những người đóng bảo hiểm "thân thuộc" với ...
Đừng nói vậy mà làm mất hoà khí! Bạn cứ bình tĩnh thuyết phục @Shin cùng với làm theo những gì mình vừa tư vấn ở cmt trước! Nhất định bạn sẽ được Veri cũng như tham gia đóng bảo hiểm thôi! @Shin kỹ lưỡng vậy cũng là vì lợi ích chung của anh em thôi, cậu đừng quá lo lắng nha!

Upvote 0
newbie nhìn thấy bảo hiểm vẫn tin tưởng hơn :D

Upvote 0
Trước đây khi mình very acc thì mình không hề thân thuộc với Shin lúc đó mình cũng chỉ tham gia được hơn 6 tháng nhưng cũng được Shin very rất nhanh! Theo mình quan sát và kiểm nghiệm Shin không bao giờ "thiên vị" ai đâu! Sỡ dĩ việc very cũng như đóng BH khó vậy là thời gian gần đây có khá nhiều thành viên có đóng BH (kể cả TMod) đã scam nên Shin càng thắt chặc hơn bạn à...Mong bạn sẽ thông cảm cho Shin cũng như BQT. Bạn hãy nhẫn nại chờ thêm một thời gian nữa nha bạn! "Có công mài sắc có ngày nên kim" mà! Chúc cậu luôn vui vẻ và làm ăn khấm khá!...:)

Upvote 0
Mình đóng BH chủ yếu để mua bán an toàn,ai rãnh mà đi ngồi viết bài kiếm like và post.Nếu có cũng chẳng biết khi nào mới đủ vì không rõ ràng.Thôi chờ Shin vào trả lời xem thế nào

Upvote 0
Chào ban!

Hiện tại do một số người dựa vào cái mác đóng bảo hiểm cũng như verify để đi scam nên Admin đã xiết chặc việc này để tránh bị scammer lợi dụng. Nên hiện tại để đóng bảo hiểm hay Verify có phần hơi khó khăn cũng như có những quy định riêng của Admin, việc này Admin cũng chỉ muốn tốt hơn cho member thôi mong bạn thông cảm. Theo như lời Admin thì bạn cứ tham gia forum và hoạt động thêm một thời gian nữa sẽ được Admin xem xét giải quyết cho bạn Verify cũng như đóng bảo hiểm để thuận tiện hoạt động trong forum bạn nhé!

Upvote 0
Trường hợp của mình sao lại chưa đủ,thế nào mới là đủ điều kiện.Nếu như vậy thì khả năng người cũ cũng khó mà verify được huống gì người mới. mình hiểu ý binh6699 nhưng admin cũng nên suy nghĩ lại làm sao cho thỏa đáng.Đâu phải ai cũng đóng bảo hiểm rồi đi scam

Upvote 0
Chào ban!

Hiện tại do một số người dựa vào cái mác đóng bảo hiểm cũng như verify để đi scam nên Admin đã xiết chặc việc này để tránh bị scammer lợi dụng. Nên hiện tại để đóng bảo hiểm hay Verify có phần hơi khó khăn cũng như có những quy định riêng của Admin, việc này Admin cũng chỉ muốn tốt hơn cho member thôi mong bạn thông cảm. Theo như lời Admin thì bạn cứ tham gia forum và hoạt động thêm một thời gian nữa sẽ được Admin xem xét giải quyết cho bạn Verify cũng như đóng bảo hiểm để thuận tiện hoạt động trong forum bạn nhé!
hay lắm admin cam sành nhiều quá ngán tới cổ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,128
Latest member
KLgameFi

Most viewed of week