Help Thách thức các Pro Bluestacks!

cái app bài quần què gì chứ gì nữa , làm xong 1 acc thì lấy cái data gốc mà đè vào , nếu ko có data gốc thì cài lại blue rồi tự backup 1 bản

Nhìn cái tiêu đề chả muốn giúp
Em nói thật pro giúp thì đã giúp pro ko giúp thì tiêu đề thế nào pro cũng không giúp. Pro đừng vì cái thanh cao bản than mà đổ tội cho cái tiêu đề. Cái em mong muốn khi post bài là hướng giải quyết. Em không muốn các pro bình luận về bài viết của e.

Em nói thật pro giúp thì đã giúp pro ko giúp thì tiêu đề thế nào pro cũng không giúp. Pro đừng vì cái thanh cao bản than mà đổ tội cho cái tiêu đề. Cái em mong muốn khi post bài là hướng giải quyết. Em không muốn các pro bình luận về bài viết của e.
Mất phí ok ko :p

theo mình nghĩ thì tiêu đề topic đúng nghĩa đó.
mình nghi chủ 2pic là admin. muốn biết cách cheat để fix cho app.
lần trước tớ pass đc rồi thì bgio bị fix, bgio dám trả 1triệu để mình pass qua.
thiết nghĩ có ai dại gì kiếm 3 cái car đt lại dám bỏ ra 1tr để pass k
vậy nên càng khó pass mình lại càng nghi vấn.
làm tốn của mình 2 buổi .đắng lòng :mad:

theo mình nghĩ thì tiêu đề topic đúng nghĩa đó.
mình nghi chủ 2pic là admin. muốn biết cách cheat để fix cho app.
lần trước tớ pass đc rồi thì bgio bị fix, bgio dám trả 1triệu để mình pass qua.
thiết nghĩ có ai dại gì kiếm 3 cái car đt lại dám bỏ ra 1tr để pass k
vậy nên càng khó pass mình lại càng nghi vấn.
làm tốn của mình 2 buổi .đắng lòng :mad:
Pro làm được thi giúp. Ko giúp đừng phán nhắm mắt đoán mò. Mà mình nói bỏ ra 1 chai hồi nào? Em là người ko thích nói nhiều. Mong pro đừng nói lời đắng cay nữa

Chào các anh chị em, ông bà cô chú, dì dượng, cậu mợ, con cháu .... tình hình là thế này:
trên bluestacks em có 1 điều thắc mắc là đối với nhưng app vào tạo tài khoản chơi thì em không nói. vấn đề ở đây là những app còn lại - những app không có tài khoản. Ví du như app Kiếm tiền - cài app đổi thưởng. khi cài vào bluestacks or điện thoại thì không cách gì gỡ nó ra được. xoá đi cài lại nó vẫn update tài khoàn cũ, dùng titan backup thì vẫn vậy. em muốn hỏi làm sao để xoá hản app đó mà không cần cài lại bluestack, điện thoại ạ. em nhờ các pro chỉ điểm với, em đau đầu vì cái này quá. cảm ơn các bạn đã đọc!
đơn giản mà nhỉ :D

mình biết , cái này quá đơn giản, nhưng bạn chưa chào mình, trong bài ghi "chào bố" nữa thì mình giúp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week