thách thức mem mmo

Status
Not open for further replies.

scamer1

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Tôi 1 scamer :) đã từng làm rất nhiều vụ trên MMO. Tài sản hiện tại của tôi là gần chục nick pro. 2 nick mod 1 nick bán thẻ điện thoại,1 số nick newbie có thừa uy tín ;) có 3 nick master. đang tính scam 1 nick master mà éo mịa admin nó bỏ master đúng lúc thế...đòi cung cấp CMT mới set lại nick. Nhưng ko sao sẽ có CMT cho admin :binhsua15:.
Uy tín của anh có thừa, chủ yếu là chưa đến lúc scam thôi =)). hàng ngày thỉnh thoảng anh vẫn làm trung gian, vẫn buôn bán sòng phẳng :)), vẫn là 1 exchanger uy tín =)). lâu lâu anh cho 1 nick ra đi thôi. =)). cứ từ từ khoai sẽ nhừ :). scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin. Còn thằng nào chửi tôi thử hỏi mày có scam đc như tôi ko mà nói, mà sủa??? Chẳng có gì gọi là ăn cắp, hay lương tâm ở đây cả. Nói thẳng ra 1 câu các bạn ko tránh được tôi đâu. đừng nghĩ giao dịch với tôi thành công vài lần lần sau sẽ thoát =)). Chẳng qua chưa tới lúc nick đó của tôi ra đi thôi :). Tôi nói ra các bạn cũng sẽ ko tránh được tôi đâu. ai bị scam thì tự trách mình xui thôi chứ đừng chửi hay oán trách gì cả. Đừng có vô cớ mà chửi scamer ;))

mình cũng 1 admin, 1 mod, 1 pro nhưng đều là 1 tên và trên 3 forum. Đú không

Upvote 0
k phải là ủng hộ chủ thớt nhé =]].......nhưng thấy nhìu cái chủ thớt nói hơi bị chuẩn đấy

4rum nhìu vụ scam cứ đè vào các nick uy tín và nhìu vụ k giải thix đc......rồi Wy ra..==> do bị hack ??? khó đở nhất là cái câu nick bị hack đấy :) ....... ko có ý gì âu nhá chỉ là khó hiểu thôi:p

Ai đồng tình Thanks em phát hỹ :X

Upvote 0
địch..................................ăn cờ đi con!!! :dap::dap::dap::dap::dap:

Upvote 0
k phải là ủng hộ chủ thớt nhé =]].......nhưng thấy nhìu cái chủ thớt nói hơi bị chuẩn đấy

4rum nhìu vụ scam cứ đè vào các nick uy tín và nhìu vụ k giải thix đc......rồi Wy ra..==> do bị hack ??? khó đở nhất là cái câu nick bị hack đấy :) ....... ko có ý gì âu nhá chỉ là khó hiểu thôi:p

Ai đồng tình Thanks em phát hỹ :X

cái này ko chuẩn mà vì quá chuẩn

Upvote 0
ko biết mấy bạn ra sao, nhưng mình đọc trong lời chủ thớt cảm thấy như 1 lời báo động thực trạng hiện nay, hơn là thách thức. nhỉ.

Upvote 0
cái này ko chuẩn mà vì quá chuẩn

sự thật thấy là vậy luôn ý....... vị dụ bây giờ 1 Ng nào có uy tín lớn....bảo đảm khi gd ng ta sẽ k để ý....khi gd xong bung 1 phát.....rồi bị vào box huyền thoại ngồi =]].....chừng cở 1 2 tiếng sau clone 1 nick vào bảo bị hack.......ai làm gì đc ai??
ng thiệt là ng nào ?? ng bị scam thôi họ cũng chẳng ảnh hưởng gì mà :)

Upvote 0
:m020: 1 scammer trình đỗ cực cùi mà lại tự pr mình... Thiệt tình... Ngựa non thì háo đá... trẻ trâu vẫn là trẻ trâu...! Trình của bác còn kém lắm!

Upvote 0
Scam là cả 1 quá trình chuẩn bị lâu dài nếu muốn ăn được ngon các quá trình của scam bao gồm :
Code:
  +Post bài viết 
  +Add yahoo chỉ dẫn newbie
  +Veri 1 vài info giả 
  +Giao dịch 1 time tầm 3-4 tháng 
  +Quan trọng là phải onl chatbox chém hằng ngày . Chém cang nhiều quen bik càng cao , mức độ uy tín càng tăng , số tiền scam được sẽ càng nhiều . 
  +Lập 1 vài nick clone trong forum và report sau đó vờ như là đã giải quyết xong , tăng mức độ uy tín cho bản thân .
  +Cuối cùng là mở 1 dịch vụ thật lớn để có người đầu tư . Sau tầm 1-2 tháng thì bắt đầu scam theo quá trình sau :
   ->Paid chậm vài ngày 
   ->Đưa ra lý do vừa mới bị limit paypal or bận việc or đi du lịch để thời gian paid chậm lâu dần 
   ->Đưa ra 1 cái hẹn sẽ trả tiền
   ->Paid cho 1 vài người có số $ ít để nó pr cho mình .  
   ->Tiếp tục kiếm thêm người đầu tư 
   ->Cuối cùng lập 1 topic tôi đã scam ai làm gì được tôi :)) 
Thêm 1 vài lưu ý khi làm 1 scammer :
 +Phải ẩn ip thật kĩ , Qua 2-3 vps gì đó 
 +Không được để lộ info
 +Không có sự trùng lập info giữa các nick clone với nhau 
 +Các nick clone phải khác ip 
 +Không nên xài nick clone để pr cho nick chuẩn bị scam , càng không nên xài nick clone để thanks cho nick chuẩn bị scam

Xin hỏi anh scamer1 đã đủ chưa ạ hay cần phải có bí quyết gì thêm :">

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter