thách thức mem mmo

Status
Not open for further replies.

scamer1

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Tôi 1 scamer :) đã từng làm rất nhiều vụ trên MMO. Tài sản hiện tại của tôi là gần chục nick pro. 2 nick mod 1 nick bán thẻ điện thoại,1 số nick newbie có thừa uy tín ;) có 3 nick master. đang tính scam 1 nick master mà éo mịa admin nó bỏ master đúng lúc thế...đòi cung cấp CMT mới set lại nick. Nhưng ko sao sẽ có CMT cho admin :binhsua15:.
Uy tín của anh có thừa, chủ yếu là chưa đến lúc scam thôi =)). hàng ngày thỉnh thoảng anh vẫn làm trung gian, vẫn buôn bán sòng phẳng :)), vẫn là 1 exchanger uy tín =)). lâu lâu anh cho 1 nick ra đi thôi. =)). cứ từ từ khoai sẽ nhừ :). scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin. Còn thằng nào chửi tôi thử hỏi mày có scam đc như tôi ko mà nói, mà sủa??? Chẳng có gì gọi là ăn cắp, hay lương tâm ở đây cả. Nói thẳng ra 1 câu các bạn ko tránh được tôi đâu. đừng nghĩ giao dịch với tôi thành công vài lần lần sau sẽ thoát =)). Chẳng qua chưa tới lúc nick đó của tôi ra đi thôi :). Tôi nói ra các bạn cũng sẽ ko tránh được tôi đâu. ai bị scam thì tự trách mình xui thôi chứ đừng chửi hay oán trách gì cả. Đừng có vô cớ mà chửi scamer ;))

Chó nằm trong nhà
Chó há mồm sủa
Oẳng Oẳng Oẳng oẳng
"Thách tất chúng mày
tránh đc tao scam"
Bọn bố ở ngoài
kệ mẹ con chó
tự nhiên đâu ra
có chó mua vui :))
Ném gạch vào chó
chó vẫn cứ sủa
thôi thì kệ mẹ
scam mẹ mày đi
lừa mấy thằng đần
tuổi gì scam bố
nói đi nói lại
scam đc vài lần
quen thói vào người
đến lúc có chuyện
hối thì *** kịp
đừng tưởng trên mạng
*** làm đc gì
hở cái info
xin chó tý tiết =))

Thôi chán rồi, thế quái nào cũng bị ban cho mà xem :)) =))

Upvote 0
Vậy là ta chỉ còn tin vào mình Sadlove, và vài anh em trong hội seo của ta mà thôi. (Hiếu, chị còi :( ) haiz

hic hic, scam quá nhiều, giờ không biết tin ai, người ta bảo biết mặt mà không biết lòng, huống chi trên đây, mặt còn không biết huống chi là lòng :binhsua09:

PS: khi nào mà mua bán gì chắc chị phải nhờ sval làm trung gian hộ thôi, nhìn các bạn bị scam mà sợ :binhsua45:

Upvote 0
Cho e xin 1 nick vs a scam ơi.........a mở 1 topic hướng dẫn kiếm tiền bằng scam đi......ae vote cho a.......thực ra nói thât thì có phải a là "Shitter" không...:))

Upvote 0
khâm phục cái tài của chú này....:binhsua04:

Upvote 0
Tôi 1 scamer :) đã từng làm rất nhiều vụ trên MMO. Tài sản hiện tại của tôi là gần chục nick pro. 2 nick mod 1 nick bán thẻ điện thoại,1 số nick newbie có thừa uy tín ;) có 3 nick master. đang tính scam 1 nick master mà éo mịa admin nó bỏ master đúng lúc thế...đòi cung cấp CMT mới set lại nick. Nhưng ko sao sẽ có CMT cho admin :binhsua15:.
Uy tín của anh có thừa, chủ yếu là chưa đến lúc scam thôi =)). hàng ngày thỉnh thoảng anh vẫn làm trung gian, vẫn buôn bán sòng phẳng :)), vẫn là 1 exchanger uy tín =)). lâu lâu anh cho 1 nick ra đi thôi. =)). cứ từ từ khoai sẽ nhừ :). scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin. Còn thằng nào chửi tôi thử hỏi mày có scam đc như tôi ko mà nói, mà sủa??? Chẳng có gì gọi là ăn cắp, hay lương tâm ở đây cả. Nói thẳng ra 1 câu các bạn ko tránh được tôi đâu. đừng nghĩ giao dịch với tôi thành công vài lần lần sau sẽ thoát =)). Chẳng qua chưa tới lúc nick đó của tôi ra đi thôi :). Tôi nói ra các bạn cũng sẽ ko tránh được tôi đâu. ai bị scam thì tự trách mình xui thôi chứ đừng chửi hay oán trách gì cả. Đừng có vô cớ mà chửi scamer ;))

cố lên nếu có thể hãy để nạn nhân tiếp theo là em nhé :binhsua50: đợt này nhàn rỗi muốn có cam ăn quá mà chưa bác nào mang tới miệng . hiii

Upvote 0
k phải là ủng hộ chủ thớt nhé =]].......nhưng thấy nhìu cái chủ thớt nói hơi bị chuẩn đấy

4rum nhìu vụ scam cứ đè vào các nick uy tín và nhìu vụ k giải thix đc......rồi Wy ra..==> do bị hack ??? khó đở nhất là cái câu nick bị hack đấy :) ....... ko có ý gì âu nhá chỉ là khó hiểu thôi:p

Ai đồng tình Thanks em phát hỹ :X

Cái này trình gà nà :)).
bước trước đọc cái cm trong topic bán soft của XD của bác đại khái thế này
" soft XD crack dễ thôi mà, nói thật em đã crack được soft bác lâu rồi". :)) trình thì gà éo biết chi, không biết bơi mà cứ thích ra khơi

Upvote 0
Đời cha ăn mạn , đời con khát nước !!! thiện tai thiện tai ... :m058: !!! Hãy sống có tình người để tích đức cho con cái sau này nha bạn !!!!!!!!! :m058:

Upvote 0
Tôi nghĩ chủ topic clone ních nên án điều gì đó sảy ra trong hôm nay , những bạn đọc đ" hiểu mà cứ chửi người ta thì não teo

Upvote 0
đây chỉ là lời cảnh tỉnh của 1 scammer cho các bạn hãy thận trọng khi giao dịch thôi. đừng quá tin vào bất kỳ ai. kể cả master..................

mong mọi người nhận ra điều này

ps: sorry mọi người vì chữ hơi to, e sợ mọi người mải chém gió mà ko để ý

Last edited by a moderator:
Upvote 0

.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786