[Thăm dò] Cấm mua bán account internet payment

Cấm bán tài khoản payment method . Bạn nghĩ gì ?

• Có . Vì nó mang lợi ích chung cho mọi người

Votes: 98 65.3%
  • Không . Đó là quyền của tôi.

Votes: 52 34.7%

• Total voters
    150
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
Mình thật sự rất ngại phải ra topic poll khảo sát. Liệu có nên Cấm mua bán Account internet payment Mình hiểu đây là quyền sở hữu của mỗi người , nhưng cứ theo đà này mình e là sẽ sớm muộn Các cổng thanh toán không chấp nhận Vietnam hoặc sẽ càng khó sử dụng sau này.

Mong các bạn vote cháy cột poll .

Last edited by a moderator:
từ vụ STP lock hàng loạt acc VN đến pp limit hàng loạt thì có vẻ tình hình ko khả quan lắm

Mấy thằng khỉ cashout làm hại cả 1 cộng đồng! Vote ban thằng nào thu acc paypal.

Chỉ cấm lập topic mua bán thôi , chứ ko cấm dc người ta giao dịch đâu

Mình đang thu mua acc paypal , nhưng mình thấy cái này đó là quyền tự do . Thậm chí rủi ro , vừa đổi mail xong mà nhận tiền từ site vẫn dính limit . ( call nó thì nó nói do dải ip đăng nhập khác nhau trong 1 ngày qua nhiều nên nó limit + change info )

Nhu cầu thu mua thì cái này do cách sử dụng của các bạn . Còn limit hay ko thì do cách các bạn dùng chứ đưng nên đổ tại do cách này cách khác .

- - - Updated - - -

Còn các bạn nên nhớ acc paypal VN vẫn còn được kiểm duyệt nhẹ . Đây là 1 acc paypal us của 1 công ty us :
Đâu phải paypal chỉ quan tâm riêng tới Việt Nam . Đó là toàn bộ hệ thống paypal

Mình đang thu mua acc paypal , nhưng mình thấy cái này đó là quyền tự do . Thậm chí rủi ro , vừa đổi mail xong mà nhận tiền từ site vẫn dính limit . ( call nó thì nó nói do dải ip đăng nhập khác nhau trong 1 ngày qua nhiều nên nó limit + change info )

Nhu cầu thu mua thì cái này do cách sử dụng của các bạn . Còn limit hay ko thì do cách các bạn dùng chứ đưng nên đổ tại do cách này cách khác .

- - - Updated - - -

Còn các bạn nên nhớ acc paypal VN vẫn còn được kiểm duyệt nhẹ . Đây là 1 acc paypal us của 1 công ty us :

thấu hiểu suy nghĩ và rủi ro đó , cho nên mình có nói ở trên đó là quyền sở hữu cá nhân . Chỉ có vote theo suy nghĩ từng cá nhân.

- - - Updated - - -

tụi mĩ dài dữ :-ss tính ra vn còn dễ :m058:

Tụi mỹ còn dữ hơn cả chúng ta, tại vì cứ đè thằng thấp cổ bé họng ra mà ăn hiếp

- - - Updated - - -

Theo em thì nó là một công ty bác à, mà còn công ty bên Mĩ là cái nước hoạt động rửa tiền vãi luôn rồi @@. Em cũng không biết nhưng mà đoán là mấy cái công ty của Vn vớ vẩn cũng như này ấy chứ @@

Theo mình thì mua bán là quyền của mỗi người nhưng ko được phép lập topic mua bán acc pp tại 4rum

Last edited by a moderator:
cấm thì ăn = gì đây! chăn nuôi acc pp mà cấm na trời! buồn quá! cấm mấy cái như khác chứ cấm pp là tèo ó :(

Cấm là cấm như thế nào được

đó là cung cầu là tất yếu thôi

người cần $ thì mới sell acc và ng có nhu cầu mới thu acc

Đôi bên cùng có lợi và cùng kiếm được $

cái này nói khách quan thôi, chỉ tội nghiệp mấy bác bên chăn nuôi trồng trọt

Cầy vài acc PP bán vài chục $, có những người có vài chục k bị limit vì những lý do ngớ ngẩn, ảnh hưởng thì sao?

Vote cấm !!!

Theo mình nghĩ cái này chưa cần.. Với lại theo như nguyên nhân của thangquynho nói thì chưa thuyết phục. bởi nếu forum chúng ta cấm nhưng ở các forum khác vẫn cho phép thì chỉ thiệt thòi cho mem 4rum của chúng ta thôi. Mình nghĩ là chưa cần thiết. :) ý kiến cá nhân hi !

Cấm là cấm như thế nào được

đó là cung cầu là tất yếu thôi

người cần $ thì mới sell acc và ng có nhu cầu mới thu acc

Đôi bên cùng có lợi và cùng kiếm được $

cái này nói khách quan thôi, chỉ tội nghiệp mấy bác bên chăn nuôi trồng trọt

Bác này rất lắm Icon ngộ ngộ nhé :m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads