Introduce Tham gia LetsHaveCash và nhận ngay 10$!

cái này có cần nạp tiền vào ko thớt, hay chỉ đăng ký rồi mua gói. ngày mai tự về $. thanks top

có Thăng CH Ó zzhoanghungzz mở topic giành ăn bên kia rồi kìa thớt. mẹ nó

cái LOL mẹ mày nhìn kỹ đi nhá chắc con dỹ 'mẹ mày đẻ mày ra ko cho ăn nhiều I-ốt sao , Con Ch.ó ko sủa người ta vẫn bảo nó là Ch.ó mà thôi

cái này có cần nạp tiền vào ko thớt, hay chỉ đăng ký rồi mua gói. ngày mai tự về $. thanks top
Mình được tặng 10$ để mua gói Doubler coi như quà tặng khuyến mãi đó bạn. Bạn có thể rút tiền khi bạn nạp vào 10$ (mức tối thiểu) thì bạn sẽ rút được tiền nhé!

Mình được tặng 10$ để mua gói Doubler coi như quà tặng khuyến mãi đó bạn. Bạn có thể rút tiền khi bạn nạp vào 10$ (mức tối thiểu) thì bạn sẽ rút được tiền nhé!
bác thử nạp vào rút chưa, có ae nào nạp vào chưa bác :D được thì làm mà sợ nạp vào nó scam :(

bài thì viết như đúng rồi, bước 1 -> bước 5 rất hoành tráng, nhưng cái quan trọng nhất là phải DEP ít nhất 10$ mới có thể castout thì ko nói tới

bài thì viết như đúng rồi, bước 1 -> bước 5 rất hoành tráng, nhưng cái quan trọng nhất là phải DEP ít nhất 10$ mới có thể castout thì ko nói tới
Trang này không dành cho những người thiếu kiên nhẫn bạn nhé! Mình ko xem 10$ là quá lớn đâu bạn ơi!

Trang này không dành cho những người thiếu kiên nhẫn bạn nhé! Mình ko xem 10$ là quá lớn đâu bạn ơi!
ai nói bạn xem $10 là lớn hay nhỏ, chỉ nói với cái bài viết của bạn thì biết bao người, nhất là newbie hiểu nhầm là hoàn toàn free không?

thêm nữa, là với 0.2$ lãi của ngày đầu tiên cũng có thể withdraw ( chứ ko phải 10$ như bạn nói) với điều kiện là có DEP ít nhất 10$, còn rút xong tiền có về ví hay ko thì ko biết.

Q. What about the withdrawal? What is the minimum amount of withdrawal?
A. Withdrawals are at present instant. There is no minimum amount of withdrawal.
http://letshavecash.com/Faq.aspx

Last edited:
thớt nói đúng nè, 10$ là không quá lớn đâu, DEP đi thớt ơi ^^!

Mua có 1 gói doubler mỗi ngày nhận được có 0.2$! Chắc phải kiếm thêm nữa quá! :D

ờ dep đi: You have to make at least one deposit to withdraw any money. =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week