Got Paid Tham gia tuor miễn phí tổng giá trị giải thưởng 50,000$ từ Pokerstars ( 2h 28/07/2012)

à, vậy là nếu đang trong tour, mình đang chơi bàn này thì không được qua bàn khác chơi tiếp mà phải cứ chơi đến khi bị loại hết hoặc nó tự gép hoặc là thua hết $ phải không bạn :binhsua123:

Uh. Việc cậu qua bàn nào là do phần mềm tự sắp xếp, cậu cứ quan tâm là ngồi chơi và cố gắng giành nhiều chip hoặc là tồn tại là được

Uh. Việc cậu qua bàn nào là do phần mềm tự sắp xếp, cậu cứ quan tâm là ngồi chơi và cố gắng giành nhiều chip hoặc là tồn tại là được

thường 1 tour như vậy kéo dài khoảng bao nhiêu tiếng bác nhỉ?

Tuor này mình dự khoảng 5 tiếng. Nói chung càng được đánh lâu thì càng thích :D. Vì đồng nghĩa với vị trí của mình sẽ cao hơn. Còn 2 tiếng nữa thôi là bắt đầu rồi, ai còn thức vào chơi cho vui nào

Tuor này mình dự khoảng 5 tiếng. Nói chung càng được đánh lâu thì càng thích :D. Vì đồng nghĩa với vị trí của mình sẽ cao hơn. Còn 2 tiếng nữa thôi là bắt đầu rồi, ai còn thức vào chơi cho vui nào

chắc mình cầm cự được 30 phút :m131:

lần đầu tham gia monh tồn tại lâu . bài nó cứ chia mình AA thì đc

mởi mở có 5 phút đã 30 ngàn người tham gia rồi, chuyến này die chắc :binhsua146::binhsua146:

register là xong rùi à bro. người đăng ký lên vùn vụt

Uh. Đăng ký nhanh không đủ 50k người chơi là nó khóa không cho đăng ký nữa đấy. Chỉ việc ngồi chờ tới 3h là bàn đấu sẽ tự bật ra

vậy mình đăng ký rồi giờ không cần làm gì nữa hết, cứ ngồi chờ nó tự đưa mình vào bàn phải không bạn :binhsua123:

Chiến được 15 phút rồi, đã có bác nào out chưa. Hơn 10k chú bay rồi :)). Gì thì gì cố vào cái giải nhé các bác

mình out rồi ,hạng 39k ,chak cố ngồi đấy là lên hạng đấy mà :) out sớm do mình máu chiến wa he he

3000 rồi mà bay mịa rồi , 3 con Q mà thua 3 con K . nóng quá thua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week