[Tham khảo ] Mở lớp dạy nghề MMO từ đơn giản tới phức tạp!

hanoikiss

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
Thử mở theart này xem sao. vì thấy nhu cầu của newbie là rất lớn. nay mình mạo muội thăm dò ý kiến mọi người.

Mở lớp đào tạo cho tới khi bạn có thể tự kiếm ít nhất 5$/day với MMO.

các chương trình :

offer: dạy từ cơ bản tới khi có thể kiếm được $ >5$/day từ offer.

PTU: dạy từ cơ bản đến tự làm web riêng .( làm web đóng thêm học phí)

capcha(cái này chắc ko cần dạy support free cho ai muốn tìm hiểu )

học thiết kế web - forum . ( cái này cần nhiều chất xám của các bạn hơn nên mức học phí sẽ khá cao. Dự kiến lớp học sẽ đi từ đơn giản sơ khai những khái niệm cho đến lập trình ,thiết kế để các bạn có thể hiểu được và kiếm tiền được với các trang web của mình. )

SEO ( Cái này ai ở HN thì đến nhà mình dạy trực tiếp. SEO CƠ BẢN TỚI NÂNG CAO)

Hyip ( dạy free cho mem chơi hyip . Đóng $ cho ai muốn làm monitor . Giúp các bạn mở site monitor riêng với các demo ở đây Mình lấy 70% giá với giá gốc trên http://www.phphyip.net/

Invest : tư vấn free

tool cơ bản giúp các bạn hỗ trợ làm việc nhanh hơn trong quá trình MMO.

Yêu cầu tất cả các học viên chăm chỉ ngoài các bài giảng, phải cố học được hết và tự mày mò thêm. Thời buổi này không có ai là cầm tay chỉ việc, đư chén cơm tới miệng để xơi nữa.

Mình đưa ra các vấn đề nêu trên trước hết tham khảo ý kiến mọi người xem. Nếu được mình sẽ mở lớp dạy và sắp xếp thời gian cho từng bộ môn, ai muốn học hết cũng ok. Chứ các bạn Đừng ném đá mình. Dự kiến những khóa học cơ bản có thể kiếm $ như : offer PTU capcha HYIP invest Sẽ diễn ra trong 7 buổi là các bạn có thể tự kiếm ít nhât 5$/day. Các lớp seo , tool PTU nâng cao , Offer nâng cao làm admin... sẽ diễn ra trong 30 buổi.

PS: ai ở HN thì có thể tới thẳng nhà mình để học và giao lưu luôn!

Last edited by a moderator:
với các member ở tỉnh thành khác Hà Nội, thì có thể làm video để học từ xa được không bác :binhsua123:

Cho em một xuất luôn nhé..

Upvote 0
SEO ( Cái này ai ở HN thì đến nhà mình dạy trực tiếp. SEO CƠ BẢN TỚI NÂNG CAO)

SEO sprint đấy hả bác thớt. CÁi này thì học về vấn đề gì nhỉ. :binhsua117:

Upvote 0
ko có phí học tham khảo ak cậu. :( cũng đang muốn học nè. chỉ cần 2$ /1day là ngon ui

Mình chỉ tham khảo ý kiến anh em trước. nếu đông mem ủng hộ mình sẽ mở với mức giá hợp lý với dân MMO với việc từ 3-5$ or hơn tùy time và chăm chỉ của các bạn như off bình thường 5$ or hơn, ptu bình thường 5$ hoặc hơn sẽ <20$/ khóa... Trừ lớp seo , lớp tool , PTU nâng cao, off nâng cao, l web- forum sẽ không dưới 100$ / 1 khóa. Ko dám nói trước gì nhưng với số $ bỏ ra đó mình tin các bạn có thể kiếm lại được nhiều lần với nó.

Upvote 0
Nhà thớt ở đâu vậy :D

nhà mình ở Lê Duẩn. hỏi ý kiến anh em trước đã. đông mem tìm hiểu muốn học mình sẽ pub địa chỉ nhà, sdt cho anh em liên lạc đến học,. Lưu ý vào công viên thống nhất gửi xe nhé vì nhà mình trong ngõ không có chỗ để xe nhiều và chỉ nhận được khoảng 10 mem 1 buổi vì nhà không rộng lắm. Buổi đầu mình có thể free dạy cho anh em nếu anh em thấy ưng ý thì mới nộp học phí :D

- - - Updated - - -

cho iem chân giáo viên với giáo sư ơi :m040:

bạn rành về lĩnh vực nào. hi2. chắc sắp tới sẽ thử đăng lên rao vặt mở vài lớp . :D. hay mở 1 cơ sở đào tạo MMO luôn, or lập 1 nhóm MMO quy mô làm việc như làm hành chính luôn nhở :D.

Upvote 0
nhà mình ở Lê Duẩn. hỏi ý kiến anh em trước đã. đông mem tìm hiểu muốn học mình sẽ pub địa chỉ nhà, sdt cho anh em liên lạc đến học,. Lưu ý vào công viên thống nhất gửi xe nhé vì nhà mình trong ngõ không có chỗ để xe nhiều và chỉ nhận được khoảng 10 mem 1 buổi vì nhà không rộng lắm. Buổi đầu mình có thể free dạy cho anh em nếu anh em thấy ưng ý thì mới nộp học phí :D

- - - Updated - - -

bạn rành về lĩnh vực nào. hi2. chắc sắp tới sẽ thử đăng lên rao vặt mở vài lớp . :D. hay mở 1 cơ sở đào tạo MMO luôn, or lập 1 nhóm MMO quy mô làm việc như làm hành chính luôn nhở :D.

sau đó phát triển thành trường đào tạo MMO -> MMO University :)) :D

Upvote 0
nói như dế lắm , đào tạo trên forum mmo thôi , Lại còn đòi muare

Upvote 0
em xin chân rót nước pha trà cho giáo sư,e chỉ chơi bên hiyp là nhiều mong được góp sức vì dự án mang tính chất nhân bản này.Nhờ có dự án này mà nhiều thanh niên sẽ có thêm thu nhập để mua đá,mua ke để lung linh nà nên nuôn ko phải báo nhà hay quay quắt bên chàng bóng hay em lô ;))

Upvote 0
Bác mà tinh thông tất cả thế thì đã kiếm đc nhiều $ rồi đâu phải đi dạy ntn giống đi lừa đảo hơn :binhsua146:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back