[Tham khảo ] Mở lớp dạy nghề MMO từ đơn giản tới phức tạp!

hanoikiss

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
Thử mở theart này xem sao. vì thấy nhu cầu của newbie là rất lớn. nay mình mạo muội thăm dò ý kiến mọi người.

Mở lớp đào tạo cho tới khi bạn có thể tự kiếm ít nhất 5$/day với MMO.

các chương trình :

offer: dạy từ cơ bản tới khi có thể kiếm được $ >5$/day từ offer.

PTU: dạy từ cơ bản đến tự làm web riêng .( làm web đóng thêm học phí)

capcha(cái này chắc ko cần dạy support free cho ai muốn tìm hiểu )

học thiết kế web - forum . ( cái này cần nhiều chất xám của các bạn hơn nên mức học phí sẽ khá cao. Dự kiến lớp học sẽ đi từ đơn giản sơ khai những khái niệm cho đến lập trình ,thiết kế để các bạn có thể hiểu được và kiếm tiền được với các trang web của mình. )

SEO ( Cái này ai ở HN thì đến nhà mình dạy trực tiếp. SEO CƠ BẢN TỚI NÂNG CAO)

Hyip ( dạy free cho mem chơi hyip . Đóng $ cho ai muốn làm monitor . Giúp các bạn mở site monitor riêng với các demo ở đây Mình lấy 70% giá với giá gốc trên http://www.phphyip.net/

Invest : tư vấn free

tool cơ bản giúp các bạn hỗ trợ làm việc nhanh hơn trong quá trình MMO.

Yêu cầu tất cả các học viên chăm chỉ ngoài các bài giảng, phải cố học được hết và tự mày mò thêm. Thời buổi này không có ai là cầm tay chỉ việc, đư chén cơm tới miệng để xơi nữa.

Mình đưa ra các vấn đề nêu trên trước hết tham khảo ý kiến mọi người xem. Nếu được mình sẽ mở lớp dạy và sắp xếp thời gian cho từng bộ môn, ai muốn học hết cũng ok. Chứ các bạn Đừng ném đá mình. Dự kiến những khóa học cơ bản có thể kiếm $ như : offer PTU capcha HYIP invest Sẽ diễn ra trong 7 buổi là các bạn có thể tự kiếm ít nhât 5$/day. Các lớp seo , tool PTU nâng cao , Offer nâng cao làm admin... sẽ diễn ra trong 30 buổi.

PS: ai ở HN thì có thể tới thẳng nhà mình để học và giao lưu luôn!

Last edited by a moderator:
Nếu ok cũng làm vài suất. Cũng đang còn vài môn dưới điểm trung bình :binhsua163:

Upvote 0
Nếu thật sự bạn là pro thì ko phải đến nỗi lập cái gọi là mở lớp dạy nghề như thế này đâu. Những kiến thức và kinh nghiệm về các dạng trên chỉ cần vừa làm vừa tích lũy là được, khuyến khích newbie tự tìm hiểu vẫn tốt hơn. Còn newbie ko biết hoặc ko tự tìm hiểu dc, chỉ muốn cơm bưng nước rót đến tận miệng thì hiểu rồi har.
Chào thân ái :|

Upvote 0
bác thớt hay ai theo học bác thớt có lòng quay clip + thu âm cho rõ ràng lại ( hoặc có thể soạn ra văn bản ) full toàn bộ khóa học có gì bán lại cho ae mmo ko ở hn có điều kiện đc mở mang , vài ý chân thành , thân !

Upvote 0
Cách đây gần 2 tháng chủ thớt có 1 topic tìm sư phụ offer http://mmo4me.com/showthread.php?68390-Can-su-phu-offer
Giờ thì đào tạo newbi >5$ 1 ngày, mình thì không có ý gì mặc dù mình chiến offer đc hơn 1 năm. Cái này để pro offer vào trả lời :)
Nếu không ở HN và học wa teamviewer 7 buổi, là 1 ngày có thể kiếm đc 5$ 1 ngày có khả năng nhưng mình nghĩ sẽ không cao :binhsua144:

Upvote 0
lớP SEO đóng bao nhiêu anh nhỉ ! em ở HN

Upvote 0
thớt có topic thật táo báo, nhiều thành phần lười biếng tìm đến thớt đây, rồi sau thất vọng cũng táo bạo luôn :)) -

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back