Tham khào Y kiếm mở quán CAFE MMO

newoffer

Junior
Reactions
53
MR
0.000
Hiện tại mình có ý tương Kinh doanh quán caffe MMO, tại làng đại học Thủ Đức( Đối diẹn SPKT) với Quy mô vừa ( khoản 300 m2) nhưng đang phân vãn la Quan theo phong cách Dane thời Thượng hay là cồ điền nhẹ nhàng. Mình mở quán cùng với mục đích cho dân MMO có chổ tụ tập Gập gở và chém gió .... Quán mang phong cách hoàn toàn là MMO. Quán bài trí ra từng khu riêng biệt như : Forex . Offfer , capcha, Invet. ... Game...AF ...Đề ACE Dể nhận ra nhau va thuận tiện hơn trong việc chém Gio`( Giao lưu Buôn bán ...) Mong ACE cho xin Y kiến Nếu Khả Quang thì trong năm nay mình lam luôn ( Mong ACE MMO ùng hộ )

Thân

Last edited by a moderator:
ko nên mở quán như vậy :) , nếu mở ra thì a e MMO càng mất việc nhiều hơn :) , nghĩ đi nếu cả làng sinh viên đại học thủ đức bek MMO rồi nhào vô làm thì lúc đó sẽ như thế nào :) , suy nghĩ thật kĩ nhé :)

mmo thường ngồi 1 m với laptop như tự kỷ ý ;)), có chỗ xum tụ học hỏi và mmo luôn, 1 nơi đông vui có nhiều người, quá tuyệt :binhsua26:

ko ổn thớt ơi
Làm thế 1 là người ngoài sẽ nhìn vào , báo chí sẽ nhìn vào , ko hay cho lắm . Vì có những cái đúng ra là ko đúng pháp luật , họ điều tra thì sao . Như mấy cái Offers , Invert dễ bị săm soi lắm , Betting thì khỏi nói :binhsua33:
Với lại làm thế thì khả năng sẽ thêm nhiều người nữa vào mmo và sẽ ks chúng ta
Tới ko ở Sài Gòn nhưng nói chung là tớ ko đồng ý với ý kiến này.
Thớt nghĩ kĩ trước khi làm nhé .
Sẽ đụng nhiều cái rắc rối đó .
Góp ý nhỏ :binhsua41:

sinh viên thì hơi nghèo :D Giá bình dân thì có vẻ đc

Mặc bằng chung cậu khoan 20k/ xuat nước uốn

- - - Updated - - -

mmo thường ngồi 1 m với laptop như tự kỷ ý ;)), có chỗ xum tụ học hỏi và mmo luôn, 1 nơi đông vui có nhiều người, quá tuyệt :binhsua26:

Đây là nơi để anh em giao lưu gập gở và trao đổi thôi

Thưc ra trong MMO va UG thì tớ cùng làm nhiều va biết 1 ít :d Ở dây không có gì gọi la phá hoại cả : Ở đây trên tinh thần xây dưng va chia sẻ

nhưng cậu phải hiểu tình hình mmo hiện nay nó ra sao , cậu làm như vậy chẳng khác nào khiến a e trong đây mất miếng ăn , thà trong ngừơi 4rum mình bek đến quán còn dc, còn lỡ như sinh viên làng đại học vào nó hỏi mấy cái đó là gì , rồi tham gia mmo ngày 1 đông đi , vậy lúc đó cậu tính sao :)

nhưng cậu phải hiểu tình hình mmo hiện nay nó ra sao , cậu làm như vậy chẳng khác nào khiến a e trong đây mất miếng ăn , thà trong ngừơi 4rum mình bek đến quán còn dc, còn lỡ như sinh viên làng đại học vào nó hỏi mấy cái đó là gì , rồi tham gia mmo ngày 1 đông đi , vậy lúc đó cậu tính sao :)

Càng đông càng vui lúc đó quán mình càng đông khách hốt bạc chứ sao nừa .... P/S nói vui vậy chứ không tệ như câu nghỉ đâu... cần có nhiều kinh nghiệm và nghe nhiều, Học hỏi nhiều Thì bản thân cậu và nhủng người làm MMO xẻ càng PT đi đúng theo quy luật của nó chứ không phải như thời điểm hiện tại

Sao nhiều bác trong này ích kỉ thế nhỉ? Được bao nhiêu bác trong này vỗ ngực xưng rằng mình tự tham gia MMO từ con số 0 cả từ vốn lẫn kiến thức ko cần tìm thông tin từ người đi trước hay có sư phụ? Ăn scam thất bại rồi tự rút ra kinh nghiệm? Hay cũng là từ kinh nghiệm người đi trước chia sẻ lại? Không có người chia sẻ site mới dự án mới các bác tự biết mà chơi à?

Người ta nói rồi buôn có bạn bán có phường, cái tính ích kỉ ko muốn chia sẻ chỉ muốn ăn tham thì sớm muộn cũng bại. Có tài thì thế nào cũng sống được.

Mình không biết chủ thread có thực hiện được ý muốn không, nhưng ủng hộ cho ý tưởng này :)

Mở ra cũng hợp lý mọi người có cơ hội giao lưu.
Theo mình nghĩ bạn chia ra 2 khu vực 1 khu vực phục vụ mọi người, 1 khu vực phục vụ dân mmo
cái khu vực mmo này thì ai muốn vào phải có thẻ vip, hay đại loại là 1 cái thẻ thành viên gì đấy. Thẻ này thì bạn cấp cho những ai tham gia trên diễn đàn mmo4vn thôi. Hi vọng bạn thành công với ý tưởng của mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week