Tham khào Y kiếm mở quán CAFE MMO

ng khac nhìn vô mmo,mún bước vào k phải làm dễ
10ng vào mmo thì chỉ đc 5ng típ tục,đó là bắt đầu với capt (vd bạn mình trước mắt nên mình bít )
vì thế k phải lo chúng ta bị ks
có điều các khu như invest,ptu,*** k đc lành mạnh cho lắm,bi ng ngoài để ý sẽ k đc tốt
ý kiến thế thôi :)

Bạn coi chừng trở thành tụ điểm của dân UG , Công an vào hốt luôn 1 mẽ + chủ quán :binhsua26:

ở trên mang mà con bị săm soi ....
ra ngoai tui phóng viên no săm soi dữ nữa ...
rồi lại lên VTV roi pháp luật lại can thiêp thi mệt ...

Mình cũng có ý tưởng này lâu lắm rồi nhưng không biết đào đâu ra vốn để đầu tư. Ở quán đó sẽ có sàn giao dịch luôn ai ở HCM cứ rao tin mua bán trên mmo4 rồi đến đó giao dịch trực tiếp, khỏi sợ scam lẫn nhau

Ý của mình giống bạn

hay thôi chứ ko ổn , trái đất tròn chuyện gì cũng có thể xảy ra , ko may xảy ra xô xát thì tha hồ thiên hạ nó đồn ầm MMO

ko nên mở quán như vậy :) , nếu mở ra thì a e MMO càng mất việc nhiều hơn :) , nghĩ đi nếu cả làng sinh viên đại học thủ đức bek MMO rồi nhào vô làm thì lúc đó sẽ như thế nào :) , suy nghĩ thật kĩ nhé :)

Chỗ nào càng đông thì càng dễ kiếm ăn chứ cậu, bảo thủ quá

tốt nhất nên mở quán nhậu Mò Mò Ôm để lâu lâu anh em xuống an thịt tró + trém gió , chứ cafe thì thiếu gì đâu mà phải vác xác lên tận làng DH de uống :m066:

mở đi bác e xin chân làm phục vụ ^^1

- - - Updated - - -

ko ổn thớt ơi
Làm thế 1 là người ngoài sẽ nhìn vào , báo chí sẽ nhìn vào , ko hay cho lắm . Vì có những cái đúng ra là ko đúng pháp luật , họ điều tra thì sao . Như mấy cái Offers , Invert dễ bị săm soi lắm , Betting thì khỏi nói :binhsua33:
Với lại làm thế thì khả năng sẽ thêm nhiều người nữa vào mmo và sẽ ks chúng ta
Tới ko ở Sài Gòn nhưng nói chung là tớ ko đồng ý với ý kiến này.
Thớt nghĩ kĩ trước khi làm nhé .
Sẽ đụng nhiều cái rắc rối đó .
Góp ý nhỏ :binhsua41:
cafe ghi tên là cafe mmo còn việc họp là anh em tự hỉu hợp kín ai bảo công khai đâu :d

MMO cũng là 1 cái nghệ, sao phải trốn chui trốn nhủi ko giám công khai vậy mấy cậu... sợ gì?

chơi đi, nhiu ng vào, thì anh em scammer có nhiu chỗ để thực hiện tài năng

Đi vào rồi lại đi ra...
Mình là newbie nhưng không ủng hộ ý kiến này cho lắm, sau vụ TV không chừng MMO sẽ là miếng mồi ngon cho mấy thằng nhà báo tọc mạch đấy :binhsua33:

mở đi bác e xin chân làm phục vụ ^^1

- - - Updated - - -

cafe ghi tên là cafe mmo còn việc họp là anh em tự hỉu hợp kín ai bảo công khai đâu :d
Cái tên cũng ko ổn rồi , vì tên mmo đã lên ti vi với báo chí rồi , người ngoài họ nhìn vào thì có thể phần lớn họ ko biết nhưng chắc chắn sẽ có những người biết và tò mò > vào uống > thăm dò > báo chí , công an ........

Cái tên cũng ko ổn rồi , vì tên mmo đã lên ti vi với báo chí rồi , người ngoài họ nhìn vào thì có thể phần lớn họ ko biết nhưng chắc chắn sẽ có những người biết và tò mò > vào uống > thăm dò > báo chí , công an ........
thổi máy làm như mmo là phạm pháp k bằng :)) anh ơi em toàn ptc rồi hyip forex .... em có làm gì phạm pháp đâu chỉ có mỗi chơi ptf :))

Nói thật hầu hết các công việc mmo đều ít nhiều phạm pháp hoặc lừa đảo, trừ PTC và Offer ra là kiếm tiền bằng cách cheat tụi nước ngoài thôi :binhsua41: Các bạn nghĩ mmo là công việc chính đáng lắm sao? Cứ nói nữa đi tới khi cục phòng chống tội phạm CN cao nghe tiếng nhiều quá mở cuộc điều tra các forum, mời admin lên CA làm việc, không xong là đóng forum như Zeek luôn, và mọi thông tin của những người tham gia mmo trên forum sẽ được đưa lên báo đài, ăn cho hết :binhsua26:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week