Thần tượng của bạn là ai ?

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như title, thần tượng của bạn là ai ? Comment ở dưới nhé.
Mình thần tượng bác này. Đang rơi vào bế tắc tình cờ xem được các video thuyết giảng của bác thấy cuộc sống quay ngoắt 180 độ. Thấy mình thay đổi luôn. Tất nhiên là những cái gì đã làm được mới nói. Hôm nay cùng 1 sự việc mà trước nay mình xử lí rất ngu hôm nay sau khi nghe các bài giảng mình xử lý rất ok và ổn :) Thấy rất vui. Ngoài đời nha, chứ không phải chém gió trên 4rum.

Admin Shin nha :D

mình thần tượng
Tần Thuỷ Hoàng =))
Thành Cát Tư Hãn =))
Hitle =))
3 thánh này 3 thời khác nhau nhưng đều rất bá :D

Shigeo Tokuda

Mình thần tượng bác này. Đang rơi vào bế tắc tình cờ xem được các video thuyết giảng của bác thấy cuộc sống quay ngoắt 180 độ. Thấy mình thay đổi luôn. Tất nhiên là những cái gì đã làm được mới nói. Hôm nay cùng 1 sự việc mà trước nay mình xử lí rất ngu hôm nay sau khi nghe các bài giảng mình xử lý rất ok và ổn :) Thấy rất vui. Ngoài đời nha, chứ không phải chém gió trên 4rum.

Rất tự hào khi được học thầy khi còn ngồi ở giảng đường. Thấy là một con người truyền "lửa" với lối giảng bài đầy sáng tạo và "không ai giống được"

Có một thời gian, thầy bị đáp đá vì phong cách truyền đạt theo lối "người lớn". Nhưng những học sinh, những con người từng học, từng nghe thầy nói đều bênh vực thầy

Một con người đáng tự hào

Rất bất ngờ khi bạn thần tượng thầy @minhsunguyen91 .

Thần tượng của minh thì là Will Smith

Napoleon thôi, avatar để ông này.

Cũng thích ông Lê Thẩm Dương này

Thần tượng thì nhiều lắm lắm ạ..nhưng nếu trong lĩnh vực trải nghiệm cuộc sống hay nếp nghĩ về việc làm ăn thì là: BỐ VỢ TƯƠNG LAI. bố đã cho mình rất nhiều lời khuyên có ích..^^.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week