Thần tượng của bạn là ai ?

Như title, thần tượng của bạn là ai ? Comment ở dưới nhé.
Mình thần tượng bác này. Đang rơi vào bế tắc tình cờ xem được các video thuyết giảng của bác thấy cuộc sống quay ngoắt 180 độ. Thấy mình thay đổi luôn. Tất nhiên là những cái gì đã làm được mới nói. Hôm nay cùng 1 sự việc mà trước nay mình xử lí rất ngu hôm nay sau khi nghe các bài giảng mình xử lý rất ok và ổn :) Thấy rất vui. Ngoài đời nha, chứ không phải chém gió trên 4rum.

Lê Thẩm Dương . trưởng khoa quản trị kinh doanh đh Ngân Hàng tp hồ chí minh à

Shigeo Tokuda

Thím nhạy e 1 lạy Cơ mà thím chỉ được cái thần tượng chuẩn :))))) U70 mà thanh niên còn phải thèm

Bill Gates :D
Bill Gates :oops::oops::oops::oops::oops:
Người ta giỏi thật nhưng quan trọng là mình thần tượng người ta có áp dụng được gì từ người ta truyền cho vào thực tế cuộc sống của mình không ấy :) Sau khi thần tượng toàn các ông cao siêu thì mình quay laị thần tượng chính người Việt Nam mình vì nhờ người ấy mình tháy đổi tốt hơn :)

thần tượng của mình là bản thân:oops: tự kỉ level mã :p:p:p:p:p

thần tượng của mình là bản thân:oops: tự kỉ level mã :p:p:p:p:p
Cho thím cái like cho chừa cái tội tự kỉ đã đạt cảnh giới tối cao :D:D:D

ngoài thầy u ra chả thần tượng đứa chết tiệt nào hết

:D Thần tượng bố mẹ... Vì bố mẹ đẻ ra được thằng con trai vừa đẹp trai lại tài hoa..!
Không biết mình mai mốt ntn
Thím giống Ke ni Sang quá !!!

Thần tượng là cái hình tượng người mà bạn muốn giống như họ ấy, giống về tính cách, ngoại hình, quyền lực,..... woa woa woa

Bạn muốn giống là ai hay không ai cả hay cũng chả biết mình sẽ là ai ? woa woa woa

Em đâu bị điên như nó.. Em đẹp trai thật cũng tài hoa thật. Nhưng em không phải hot bôi. Em đẹp theo kiểu khác.. !
Đẹp kiểu chuẩn men và tâm thần ổn định bác ợ :))
bạn thì miềng ko biết có chẹp chai hay không nhưng cái avatar nhìn là iêu rồi đấy :D:D:D

:confused: sao ko ai thần tượng @conheo nhỉ:( môt nỗi buồn len nnẹ trong chym:(:(

Em đâu bị điên như nó.. Em đẹp trai thật cũng tài hoa thật. Nhưng em không phải hot bôi. Em đẹp theo kiểu khác.. !
Đẹp kiểu chuẩn men và tâm thần ổn định bác ợ :))
ước gì người iêu mình được như cô ấy

:confused: sao ko ai thần tượng @conheo nhỉ:( môt nỗi buồn len nnẹ trong chym:(:(
Thím ak, thần tượng em hót gơ thì được chứ thần tượng heo nái làm gì. Có thần tượng thì thần tượng heo đất thôi :D

em đang thần tượng 1 bác sĩ :( bạn ấy tính tình lúc nào cũng vui vẻ,nói chuyện ngố ngố,hay ưng đi đây đó,học được nhiều thứ tiếng,mà chắc em ko có vé,hên hên thì lọt được vé khuyến khích :confused:

em đang thần tượng 1 bác sĩ :( bạn ấy tính tình lúc nào cũng vui vẻ,nói chuyện ngố ngố,hay ưng đi đây đó,học được nhiều thứ tiếng,mà chắc em ko có vé,hên hên thì lọt được vé khuyến khích :confused:
đang thích đơn phương hả c :))

:D lấy nó về đi,,, nó chích cho nhiều vào:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week