Help Thằng Hotfile nó làm thế này liệu có đúng không hay nó thích làm gì thì làm

FSN láo..........

Đang vận dụng vốn tiếng anh 10 năm nay không dùng để chửi nhau với thằng HF. Chửi cho bõ tức thôi chứ cái kiểu làm ăn này của nó không sớm thì muộn các bác cũng bị treo TK hết. Em đẻ ra file, rar vào, set PW nó còn bảo file của người khác thì đến Bố lậy mày thôi. Vừa reply chửi nó tiếp rồi (chửi rất lịch sự) Khi nào kết thúc vụ này post cho các bác xem cho bõ tức.

Tương lại PTU mờ mịt lắm.

Đang vận dụng vốn tiếng anh 10 năm nay không dùng để chửi nhau với thằng HF. Chửi cho bõ tức thôi chứ cái kiểu làm ăn này của nó không sớm thì muộn các bác cũng bị treo TK hết. Em đẻ ra file, rar vào, set PW nó còn bảo file của người khác thì đến Bố lậy mày thôi. Vừa reply chửi nó tiếp rồi (chửi rất lịch sự) Khi nào kết thúc vụ này post cho các bác xem cho bõ tức.

Tương lại PTU mờ mịt lắm.

:binhsua129::binhsua129::binhsua129:bạn đang tuyệt vọng đó

bầu trời như xám xịt.. mây đen đang kéo đến nỗi tuyệt vọng trong bạn đang dâng trào vs mình HF có chết cũng ko sao chia buồn cùng chủ thớt

HOTFILE DIE ... FILESERVE láo DL giờ đến bạn FSN ..........trên các forum nc ngoài cũng có mấy chú kêu ca [[[[[ngày nào tôi cũng dc 5 7 sale sao 3 hôm nay toàn số 0 vậy]]]]]]

FS thấy 3 hôm nay statics khá hơn BT với bài post trung bình như mọi hôm nhưng thấy lượt download tăng chút ít thu nhập tăng 3-5$ so vs bt

cho hỏi thêm ngoài HF-FS-FSN còn thằng nào thanh toán nữa ko mấy bro

FSN dạo này kiểu j nhỉ :-s
Sale giảm mạnh :(
Download thấy các bro cũng bảo giảm :-s
Hay tại tất cả đang Hướng về Japan :(

Hôm nay lại 1 số lượng lớn anh em trong list chơi HF bị suppend :(............... Chuẩn bị chờ pay tiền nào :))

em nó pay xong thì nó đá
đcm nhà nó chứ
đang định chuyển sang FS và FSN
nghe mấy bác nói mà nản quá T_T

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be