• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

thằng JANGDONGGUN, yahoo : leeminho1983 lừa lấy acc PP của em!

Status
Not open for further replies.
bạn paypalaz đâu rồi! xin hỏi cái tài khoản U4590046 của PM là của ai cái ạ?
cái này tui sẽ giải quyết từng bước 1 là ra ngay thôi mà!

- - - Updated - - -

đang làm nhưng tin học ngu quá chưa tìm ra!
ctrl+print rồi vào phần mềm vẽ paste vào :))

bạn paypalaz đâu rồi! xin hỏi cái tài khoản U4590046 của PM là của ai cái ạ?
cái này tui sẽ giải quyết từng bước 1 là ra ngay thôi mà!
nếu thớt sống sót qua vụ này hoặc phải reg acc mới yêu lại từ đầu thì bác rút kinh nghiệm nhá... report đúng thì thôi chứ sai chắc ăn cả rổ gạch rồi mới ra đảo :))

Mà prefix ko sửa được à @@. Không thì bác Mod nào sửa lại thành Waiting cho ông Jang yên tâm ^^

Last edited by a moderator:
me no dao deo gi noi la dc roi bo thich ra dao la ra ha thang dien
mày có vấn đề gì à?thứ nhất chủ theard không có proof đã report người ta,đúng ra là phải waiting and answer để 2 bên vào đối chất,thứ 2 là mày viết tiếng việt không dấu,thứ 3 là mày chửi tao là thằng điên(cái này quy vào tội xúc phạm nhân phẩm và danh dự người khác)?OK? tao cảnh cáo lần 1 tao chưa đụng chạm gì đến ai nhé,lần sau mày còn chửi nữa coi chừng tao report! OK?

xinn với các bác là cứ từ từ cho em thời gian để giải quyết vụ này!
với ông Jangdongun, vậy cái U4590046 PM có phải của ông ko?

xinn với các bác là cứ từ từ cho em thời gian để giải quyết vụ này!
với ông Jangdongun, vậy cái U4590046 PM có phải của ông ko?

đã khẳng định [SCAM] thì tự điều tra , đừng bao giờ bảo tôi hợp tác với cậu , cậu ko có nhiều thời gian đâu . sau 24h tôi sẽ cho 1 topic gồm 3 proof chứng minh cậu vu khống tôi

mày có vấn đề gì à?thứ nhất chủ theard không có proof đã report người ta,đúng ra là phải waiting and answer để 2 bên vào đối chất,thứ 2 là mày viết tiếng việt không dấu,thứ 3 là mày chửi tao là thằng điên(cái này quy vào tội xúc phạm nhân phẩm và danh dự người khác)?OK? tao cảnh cáo lần 1 tao chưa đụng chạm gì đến ai nhé,lần sau mày còn chửi nữa coi chừng tao report! OK?
haha ban cu report minh co lam gi dau ma phai so

đã khẳng định [SCAM] thì tự điều tra , đừng bao giờ bảo tôi hợp tác với cậu , cậu ko có nhiều thời gian đâu . sau 24h tôi sẽ cho 1 topic gồm 3 proof chứng minh cậu vu khống tôi
tại sao cậu không thể cho tôi biết cái tk PM U4590046 có phải là của cậu ko? nếu không phạm tội thì sợ gì?
còn cái U1443936 PM là của bác lên tiếng em cái!

- - - Updated - - -

bác paypalaz có online không vậy? cho em hỏi cái tk PM U4590046 là của ai vậy?

tại sao cậu không thể cho tôi biết cái tk PM U4590046 có phải là của cậu ko? nếu không phạm tội thì sợ gì?

- - - Updated - - -

bác paypalaz có online không vậy? cho em hỏi cái tk PM U4590046 là của ai vậy?

tại vì tôi là [SCAM] theo lời bạn nói đó :)) đừng mong tôi hợp tác với cái tiêu đề ko thiện chí như vậy . goodluck

- - - Updated - - -

bạn cho tôi biết cái tk PM đó có phải là của bạn ko? nó cũng là cách chứng minh cho bạn mà

- - - Updated - - -

bạn cho tôi biết cái tk PM đó có phải là của bạn ko? nó cũng là cách chứng minh cho bạn mà

bạn chưa biết ổng có cam hay ko mà bạn sút 1 quả cam to tướng rùi :(
đáng lẽ pm hỏi ổng bạn lại vội vàng,dự kiến bạn sẽ ra đảo

- - - Updated - - -

Haizz, bác ấy nói đoạn trên thì là chơi trò: "tao sống mày chết" với cậu rồi..... Ông ấy muốn Mod tự chứng minh để cậu ra đảo chứ đang điên máu chắc chẳng thèm giải thích với thớt đâu @@
Còn h ông ấy nói không phải thì thớt có tin không mà phải hỏi lắm thế @@

cây ngay ko sợ chết đứng, tk PM U4590046 có phải là của bạn ko?
Giải quyết được vấn đề này tôi sẽ mở được nút thắt!

cây ngay ko sợ chết đứng, tk PM U4590046 có phải là của bạn ko?
Giải quyết được vấn đề này tôi sẽ mở được nút thắt!

nhắc lại lần cuối . forum có JANGDONGGUN thì ko có hyvong19822009 tồn tại đâu . nhanh lên kẻo sắp bi band nick rồi

Nghe xàm quá=]]..Công nhận là 4rum có nhiều thành phần rất chi là hổ báo cáo chồn :v.....bảo sao MMO4VN càng ngày càng đi xuống...chủ thớt là người bị thiệt hại và cầm cố acc PP mà nên có thể nóng vội..còn JANGDONGGUN thì lại là bất nhẫn..=]]..nếu cậu là taditimem12 thật thì..đáng thất vọng..vì tai tiếng đã quá nhiều rồi :binhsua56:..Đừng có đánh bóng tên tuổi mình nữa :binhsua58:
P/s:.. Có hyvong thì k có JANG... thế ng ta clone nick mới thì sao nhỉ..bộ quan trọng lắm sao?..Nói cứ như là Admin Forum ấy..Master mà đã ghê à:binhsua53:

Nghe xàm quá=]]..Công nhận là 4rum có nhiều thành phần rất chi là hổ báo cáo chồn :v.....bảo sao MMO4VN càng ngày càng đi xuống...chủ thớt là người bị thiệt hại và cầm cố acc PP mà nên có thể nóng vội..còn JANGDONGGUN thì lại là bất nhẫn..=]]..nếu cậu là taditimem12 thật thì..đáng thất vọng..vì tai tiếng đã quá nhiều rồi :binhsua56:..Đừng có đánh bóng tên tuổi mình nữa :binhsua58:
P/s:.. Có hyvong thì k có JANG... thế ng ta clone nick mới thì sao nhỉ..bộ quan trọng lắm sao?..Nói cứ như là Admin Forum ấy..Master mà đã ghê à:binhsua53:

thế đang yên đang lành có thằng lôi đầu ông dậy bảo ông SCAM mà ko đưa dc bằng chứng ông có phát khùng ko ?
cả ngày hôm nay ko mua bán gì đi đâu cũng bị bảo là SCAM , chỉ có anh em trong list yahoo mới hiểu dc
anh em check lịch sử giao dịch trên forum xem có tiền án tiền sự gì hay ko là rõ ? đây mua bán cũng nhiều chứ ko ít đâu
còn nick này clone của taditimem chắc ko phải đâu ? mod cứ check ip , chỉ là có quan hệ với ku Trí mà thôi

- - - Updated - - -

cái *** gì cũng chỉ nghĩ cho lợi ích của bản thân
trước khi lập topic có nghĩ cho người khác ko ? còn xin lỗi theo a biết dc chú còn thua anh đến 4 tuổi mà dám lập topic gọi là thằng ? Sao ko lập topic [Waiting For Answer] với tiêu đề mời bạn JANGDONGGUN vào đối chấp . như thế có phải hợp tình hợp lý mà nghe lọt tai hơn ko ?
chú điên dc còn anh ko biết nổi máu điên chắc ?

cái hậu quả để lại ko nhỏ như chú nghĩ đâu .

có tiền án kìa :d .................

May quá , sáng suýt giao dịch với acc này :))

scam ah nnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

Ông này đang nghi án scam, tạm dừng mọi giao dịch với ông này nhé

Đang dính vụ scam rồi, mọi người cẩn thận với nick này, không biết chừng đây là acc scam mà có được

Đang có tiền án Scam, mọi người chú ý nhé

thế đang yên đang lành có thằng lôi đầu ông dậy bảo ông SCAM mà ko đưa dc bằng chứng ông có phát khùng ko ?
cả ngày hôm nay ko mua bán gì đi đâu cũng bị bảo là SCAM , chỉ có anh em trong list yahoo mới hiểu dc
anh em check lịch sử giao dịch trên forum xem có tiền án tiền sự gì hay ko là rõ ? đây mua bán cũng nhiều chứ ko ít đâu
còn nick này clone của taditimem chắc ko phải đâu ? mod cứ check ip , chỉ là có quan hệ với ku Trí mà thôi

- - - Updated - - -

cái *** gì cũng chỉ nghĩ cho lợi ích của bản thân
trước khi lập topic có nghĩ cho người khác ko ? còn xin lỗi theo a biết dc chú còn thua anh đến 4 tuổi mà dám lập topic gọi là thằng ? Sao ko lập topic [Waiting For Answer] với tiêu đề mời bạn JANGDONGGUN vào đối chấp . như thế có phải hợp tình hợp lý mà nghe lọt tai hơn ko ?
chú điên dc còn anh ko biết nổi máu điên chắc ?

Ủa? sao IP taditimem12 và JANGDONGUN giống nhau vậy nhỉ. Cả email đăng ký cũng là tri..... Sao lại phải clone nhỉ :binhsua47:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week