thằng JANGDONGGUN, yahoo : leeminho1983 lừa lấy acc PP của em!

Status
Not open for further replies.
Thấy dc cái log chat chết liền:binhsua46:sợ bạn thật.....................
Bác ấy up bị lỗi rồi . Bác mở log chát ra, bấm ctrl + PrntScr (phím này thường ở góc phải bàn phím) rồi past vào paint ( phần mềm vẽ có sẵn ở trong win )ý. Tiếp đến vào upanh đăng lên

đã hướng dẫn chi tiết cách chụp ảnh màn hình(win 8) cho thớt rồi!
up lên upanh, copy link ở phần"link chèn diễn đàn" ném lên đây là xong thôi mà???

nhầm :)

Last edited by a moderator:
Em thấy được hết. Tiếc là chưa đủ post nên không thể up giùm bác í. Ai có thể up giùm bác í đi ạ

Em thấy hết 4 ảnh lun. các bạn copy link rùi past qua tap mới xem, đừng có click trực tiếp vào link bác ấy đưa là được ( vướng thêm một vài ký tự)

Hôm trước có gặp thằng ..._voipi giả acc.
Cũng may là pm nick thật hỏi giá
Với hồi chơi game online giang hồ lừa đảo nhau nhiều quá nên có kinh nghiệm
Trước khi giao dịch cái j thì chắc phải lượn vài vòng quanh 4rum
thấy mấy bác SCAM mà ngu vãi ,mua toàn hỏi mua 1 2k$,rồi mình có BH này nọ......
Để đức lại cho con cháu đi.,nhiều người làm MMO cũng phải gõ từng cái captcha mà các bạn SCAM người ta từng $.Tuy là card đt gọi đc có 15ph thôi nhưng đó là công sức gần cả tiếng của người ta đó
Dự là sẽ có nhiều đứa yêu cầu chia sẻ kinh nghiệm bán CAM và coi đó là 1 nghề MMO chuyên nghiệp.........
Vui thôi.... k có ý j đâu

up thêm proof bạn paypalaz chat với JANGDONGGUN về vấn đề mua bán nữa là xong :hihi:

bây giờ cậu có chối cái tk PM U4590046 ko phải của mình nữa ko? bác paypalaz đã giao dịch với cậu đấy!
may quá mà còn lấy lại đc mail, mới biết rằng hắn dùng chính mail của mình để lập TK PM. Mình đã dùng cái mail này để lấy pass PM, vào xem giao dịch thì mới biết!

- - - Updated - - -

up thêm proof bạn paypalaz chat với JANGDONGGUN về vấn đề mua bán nữa là xong :hihi:
không thấy ông paypalaz online mới dở chứ!

hài vãi mấy bẹn vào đây chém gió như thật, cái TP lập ra là để xem có phải donggun donggeo gì đấy có scam hay ko mà các vị cứ nhảy vào phán như thánh, cho dù cái nick donggun là nick cloen đi chăng nữa thì có liên wan éo gì ở đây, quan trọng là nick đấy có scam hay ko, đúng là rỗi việc rồi đi bới móc ( mà bác nào check IP hay thế, thử tìm IP của e xem nào )

paypalaz ít onl hay ko vào topic mà chỉ thấy xuất hiện 1 vài lần à,ai bít nick yahoo thì pm kêu vào confirm dùm bạn thớt,tk PM U4590046 tên tk bum150711,Jangdonggun mượn tên KimBum chăng:binhsua119:(sry hài chút cho bớt căng thẳng)

paypalaz ít onl hay ko vào topic mà chỉ thấy xuất hiện 1 vài lần à,ai bít nick yahoo thì pm kêu vào confirm dùm bạn thớt,tk PM U4590046 tên tk bum150711,Jangdonggun mượn tên KimBum chăng:binhsua119:(sry hài chút cho bớt căng thẳng)
nick yahoo của paypalaz mình có nhưng ko thấy online, còn cái tên tk PM U4590046 tên là bum150711 là do mình vào dc tk PM của nó mình đổi lại, con ban đầu ten của nó là hoang nam.

hyvong19822009 - Today 08:45 AMView Conversation Report
bác vào xác nhận là số visa trong acc paypal đó chính là 2 số mình đã sell cho Jandongun hộ em đi bác và bác bảo thằng jangdonggun chính là thằng scam em sẽ gửi bác 5$ nha. bác về phe em đi sẽ có lợi cho bác hơn
-
Xin thưa với cậu tớ không phải là trẻ trâu mà đi làm cái chuyện đó. 2 số visa bán cho cậu kia không có cái đuôi của 4 số Visa cậu đã đưa cho tớ với lại khách hàng mua visa của tớ tớ phải có trách nhiệm bảo mật thông tin cho họ nên cậu không cần phải PM tớ làm gì cả? 2 người tự sử với nhau đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week