Tháng làm gì để có 10.000$ ?

Lập cmn hội những thằng xin thẻ đi. Đông vc:D

nó last seen mà éo reply =))
Đm bố mày đà nẵng mua cả 10 cái nhà của tổ tiên mày ở hà nội nữa là , xạo vs bố à mày, đừng bao giờ phân biệt vùng miền với bố nhé. cờ hó ngu nhất năm
Xl mod vì nói hỗn chứ thèn ml này nó dày lắm, mất dạy khinh người, sau này đời con mày sẽ ăn xin cho mày biết. đm

:mad:moá thằng thớt là gay nó xin sdt của ae để nói nó sex phone

Cậu còn chờ gì nữa, report scam cậu ấy đi =)) cậu ấy đã đồng ý cho cậu 500k tức là số tiền ấy đã là của cậu vậy mà cậu ấy không đưa thì bằng scam, gặp mình là mình report ngay =)))))(

Cậu còn chờ gì nữa, report scam cậu ấy đi =)) cậu ấy đã đồng ý cho cậu 500k tức là số tiền ấy đã là của cậu vậy mà cậu ấy không đưa thì bằng scam, gặp mình là mình report ngay =)))))(
thật k cậu:(, cậu bảo kê mình nhé:D

Tao làm từ nay đến 12/2016 đc 1 triệu $ từ các nguồn chứng khoán, bất động sản, mảrketing và chen nơ còn chưa khoe mà mày khoe cái gì :confused:

ml nó dày lắm ,bữa trước có topic bạn kia mất vài $ nó vô nói cái giọng chó đẻ là vài cắc tiếc gì, cha mẹ nó trước kia cũng làm khổ mồ hôi lắm mới có được đồng tiền nuôi nó ăn học mà nó ngu học vãi ra. Làm như giàu , đm vô đà nẵng a cho húp nước mà ăn nhé
Tao làm từ nay đến 12/2016 đc 1 triệu $ từ các nguồn chứng khoán, bất động sản, mảrketing và chen nơ còn chưa khoe mà mày khoe cái gì :confused:

cho em theo làm đệ với đời lẫn trên mạng yêu cầu ko cao chỉ cần 2 củ 1 tháng em làm trâu làm ngựa cho bác:D

kiếm sư mà khó quá lâu rồi ko có đồng cắc nào từ mmo hết bác à:(
có duyên gặp người ta sẽ chỉ cho, bái sư chi tốn thời gian, mmo là lấy tiền của thằng này chia cho thằng khác k ai ngu mà cho thằng khác ăn nồi cơm mình đâu, riêng mình k đói đến mức sắp chết nhưng cũng rất là đói:D

có duyên gặp người ta sẽ chỉ cho, bái sư chi tốn thời gian, mmo là lấy tiền của thằng này chia cho thằng khác k ai ngu mà cho thằng khác ăn nồi cơm mình đâu, riêng mình k đói đến mức sắp chết nhưng cũng rất là đói:D
đời ko như là mơ:mad::(:mad:

Á đù, có mấy cái thẻ đt mà thằng thớt ml nó lặn mất tăm, đề nghị Mod ban mấy thằng lập thớt xàm lol thế này.

P/s: Dũng cảm gởi anh cái thẻ 500k Mobi xem, LOL

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,896
172,980
Latest member
Subindev

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week