Tháng làm gì để có ~5tr

Phụ hồ ở đâu ngày làm 8 tiêng, tháng 7tr vậy ban? Xin cho mình đi làm với. Mình sẽ hậu tạ bạn 500k khi nhận được tháng lương đầu tiên.
Khỏi đâu xa , ngoại thành SG , Củ Chi ,Hóc Môn nhé . Phụ 1 ngày 300k . Tuần lãnh tiền 1 lần .Cần thì PM yahoo mình giới thiệu cho chổ quen .

Mình đang tuyển người, lương 5 triệu, điều kiện dự tuyển kiếm ra 6 triệu/ tháng, không quản thời gian, không quản công việc, chỉ quản hiệu quả.

YTB thì đâu thể đảm bảo một ngày trên 10$ đâu
Bác tìm hiểu chuyên sâu về YTB đi rồi xem 1 ngày 10$ nó thế nào :)

Bác tìm hiểu chuyên sâu về YTB đi rồi xem 1 ngày 10$ nó thế nào :)
Mình cũng đang chơi YTB mà, nhưng mình không có khả năng sáng tạo và ý tưởng, cũng không có máy quay thì bạn có giúp mình kiếm $ được với phòng tránh report cộng đồng được không

Đa số các KCN vùng ven . Lương làm 8h/1 ngày 2tr -400k tiền bảo hiểm. Mình thấy đầy đó. Thời buổi công nhân đông ng ta bóc lột , không thích thì nghỉ-->đói...........rồi vẫn phải làm . Mình không biết thứ gọi là mức lương tối thiểu chỉ dùng cho Doanh nghiệp nước ngoài chứ còn với ba KCN mà NĐT là người Việt...làm vừa cực , lương vừa thấp , chổ ổn ổn 6 7tr như bạn nói đc vài Công ti thôi ........Trong khi công nhân tứ xứ đổ về họ phải chịu cảnh lương thấp sống qua ngày cho đến khi có việc ổn định hơn :)

mình làm 12h/ngày tháng 9 triệu đây

Mình cũng đang chơi YTB mà, nhưng mình không có khả năng sáng tạo và ý tưởng, cũng không có máy quay thì bạn có giúp mình kiếm $ được với phòng tránh report cộng đồng được không
mình ăn theo xu hướng đảm bảo thu nhập thôi nhé , còn việc khác mình không lăn tăn lắm vì cái chốt vẫn là thu nhập :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back