Spotlight thằng rẻ rách " langtu177 "

Status
Not open for further replies.
có nhièu topic của ông này mà
thời gian lập mới gần đây mà đã 2k bài
search là biết

có topic của trang web hôm qua reg nick thấy spam như điên, mới có cuối tháng 7 đến nay chưa được 2 tuần nữa mà hơn 2k mấy bài, 2k mấy đó nhe chứ hok phải 200 hay 20 đâu, kiểu này hỏi sao mấy người chân chính không tức, bị liên lụy cũng không biết kêu ai. Tức cười nhất là có topic 3 em thay nhau post: liemlongaizin, congclose, cuongcancel20( mấy số sau không nhớ ):binhsua155:

sao mấy admin ko lập 1 bõ cho nó spam đặt chế độ no fllow =)) cho dân chúng spam nhỉ
ức chế là thằng khác vào spam mod banned mình mới đau
cứ send pri mes cho mod banned nó là xong kêu la chi

thằng này spam trong vài ngày đã được khoảng 2k bài đúng ko :))
chửi làm gì hả bác
nó spam thì kệ cha nó,giữ sức chiến thui

=)) ngang bằng mrjohson đó bác =)) mrjohson đang là Super Spammer trong forum mmo4vn mình đó =)) 1 ngày spam 500 bài =))

Lạ cái là thấy vẫn bình an vô sự ấy chứ. Auto bi giờ cũng không kịp với mấy bố. Pó tay

có topic của trang web hôm qua reg nick thấy spam như điên, mới có cuối tháng 7 đến nay chưa được 2 tuần nữa mà hơn 2k mấy bài, 2k mấy đó nhe chứ hok phải 200 hay 20 đâu, kiểu này hỏi sao mấy người chân chính không tức, bị liên lụy cũng không biết kêu ai. Tức cười nhất là có topic 3 em thay nhau post: liemlongaizin, congclose, cuongcancel20( mấy số sau không nhớ ):binhsua155:

chung 1 người đó pa :D

spamer thỳ ko nói. đã có topic spam đến cả 50k bài rồi , nhưng chơi spam ké >> phá hoại người # thỳ thua cả zẻ záh

Ghét nhất cái màn spam full màn hình ấy, từ trang 1 tới trang 10 chỉ rặt có 1 người pót, mẹ không ban VN cũng uổng

như tiêu đề đã nói thằng rẻ rách langtu177 là thằng chuyên đi post bài trong topic người khác. cứ bài nào mà được sticky là nó nhảy vào post, spam như điên. a e kiểm tra lại topic của mình nhé kẻo để nó spam del luôn topic của mình đó.
- a e nào bị như mình vote 1 phiếu cho nó ra đảo mấy cái forum luôn.
- đúng là thằng bờm
- đọc được topic này thấy nhục thì biến nha thằng rẻ rách.

Thêm 1 thằng nữa vipxxxkhomedo
Leech nguyên bài của mình đi spam ngay cả cái visit us : site nó cũng ko thèm xoá, pót 2 tháng topic moi đc 13k bài, nó spamer nữa tháng gần bằng mình .
Tôn thằng này là CHÚA spamer:binhsua90:

đúng là hết việc viết ra những topic thật VL rảnh quá mà chắc ong bảy mày này bị nó post vào topic của ong ấy nên bị del topic túc quá không làm gì được nên viết topic này để hả giận mà

ta cũng bái làm sư phụ, spam làm gì cho mất thời gian, thời gian đó thì đi ngủ, đi chơi đâu đó cho thư giãn, hơi đâu mà spam.
chứ spamer bác vẫn đik chơi đc mà . auto 24/24/7 thỳ bác cần làm gì đâu

đúng là hết việc viết ra những topic thật VL rảnh quá mà chắc ong bảy mày này bị nó post vào topic của ong ấy nên bị del topic túc quá không làm gì được nên viết topic này để hả giận mà

chú này chắc là ko chơi PTU. cứ hỏi hết mọi ng trong box PTU coi. nếu có ng bị như vậy có tức ko. topic đang lượt view cao, dc sticky, thằng chó nó nhảy vào spam ko thấy bài mình luôn, làm del luôn cái topic.

- hay là chú cứ đưa cái topic nào view cao của chú đây mình spam cho khỏi thấy bài của chú luôn. coi chú nghĩ sao

thằng này spam trong vài ngày đã được khoảng 2k bài đúng ko
chửi làm gì hả bác
nó spam thì kệ cha nó,giữ sức chiến thui

spam là 1 nghệ thuật, đừng spam bừa, hơ hơ

Cái đó mới nguy hiểm đấy, khi mà tạo dựng được uy tín rồi tự nhiên có người vào reply và có lòng tốt đưa luôn link của hắn thì ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week