• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Thằng SCAMER U3838888 nay lại thay nick là chok_hoang_yeu_vok_chi để tiếp tục scam.

Status
Not open for further replies.
U3838888

Bé RuBy ơi .em để ý cái thằng điên này làm gì e......a bán giao dich trước giờ toàn nhờ e trung gian......thấy có ai nói gì ko....thằng điên này nó bị não mà e......pm a hỏi a net cwinter gì đó..a làm đc paid chưa...( a trả lời ;)) )...thế là nó ức chế đó mà ;))

cai thang nhon nay, sao mieng mep may nhu the? may wen roi sao.
may hua voi nguoi ta, nhieu nguoi biet chu co pai minh may voi no biet dau.
cau vu lan truoc tuong da song roi, ai de co may chuc $ may cung ko chiu tra
thi uy tin gi cai mat may chu.

Đệt mịa ông nội U3838888 này bữa năn nỉ mượn 5WMZ để mua sock gì đó. Cả tháng rùi pm đòi hoài không trả, trả được 2$ xong im lun.
Lúc nhờ thì nc đàng hoàng lắm, còn tới lúc đòi thì làm lơ.

U3838888 cạch mày, cả 4 rum chú ý, ko phải 1 người nói mà vài người nói, như vậy mày ko là thằng scammer cũng là thằng chẳng gia gì:binhsua48:

Bé RuBy ơi .em để ý cái thằng điên này làm gì e......a bán giao dich trước giờ toàn nhờ e trung gian......thấy có ai nói gì ko....thằng điên này nó bị não mà e......pm a hỏi a net cwinter gì đó..a làm đc paid chưa...( a trả lời ;)) )...thế là nó ức chế đó mà ;))

Mày chết đâu rồi hả con rùa thụt cổ, sao mày ko lên đây mạnh miệng nói chuyện nữa đi, sao lại câm như hến thế!
Từ nay tao sẽ để mắt tới mày, dù mày có đổi bao nhiêu nick, đổi bao nhiêu bank thì cái thói hư của mày cũng còn đó, cái giọng điệu xảo trá của mày ko thay đổi được đâu con rùa thụt cổ.
Để coi mày còn giả được nick gì để làm ăn trên mmo4me này nữa.
Anh em mmo4me hãy cảnh giác với nó nhé!

Haha..hai` nhỉ tao bảo mày đầu tháng tới..tao trả...mày cũng ok rồi...do hôm nay mày pm tao hỏi về net...tao ko trả lời mày...ức chế..bắt tao trả liền.....Nhân tiện đây e xin nói với mấy mob, mấy admin....e scam cái thằng *** này nha....cho nó tức chơi....banned nick e đi..(thằng này tài lắm lâu lâu pm...." a ơi...e tính ra rồi....thực ra a nợ e 40$ mới đứng...cứ vài hôm nó pm lên $ 1 lần =)))

- - - Updated - - -

Hihi....lập từ thời xteen....:p

Nhân tiện đây e xin nói với mấy mob, mấy admin....e scam cái thằng *** này nha....cho nó tức chơi....banned nick e đi
theo yêu cầu bác này trở thành scammer

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week