Thằng thầy giáo cầm thú tát học sinh thủng màng nhĩ , vào xem lém đá chết nó đi

tớ thấy thớt nộp đơn vô mương 14 liền ngay và lập tức đi, họ đang cần những người tài năng như thớt đấy :D

vl, thím này câu view youtube à (vào xem cái kênh trong youtube với cái tên nick trong 4me giống nhau), tưởng thật, ai dzè video của ng ta up lâu rồi đem reup lại, còn đặt tiêu đề sai ko căn cứ, vl

Mấy bà tám xóm mình mấy bả hay nhiều chuyện mấy chuyện nhỏ nhặt nhưng ít ra bả đi bàn nhảm mấy người bả quen , biết mặt

đây là video học sinh bật lại thầy giáo , còn 1 clip nữa là thầy giáo tát học sinh mới như vậy , ngày xưa ở trường cấp 2 mình học cách đây 10 năm rồi , dưới cờ mà cứ nói chuyện thằng thầy nó đang nói mà thằng học sinh nào nói chuêện thôi rồi nó tát cho phát nổ đom đóm mắt ra

thằng thầy thì không ra gì,mà học sinh cũng thuộc dạng rách rời rơi xuống.

ui zào cái đám con gái giờ , chả được đứa nào ra gì . Thầy giáo đánh bợt bợt bọn nó ngồi dưới nói chuyện , thằng kia lên tộn cho ổng có 1 đám mà 3 4 đứa lên ngăng , lên kiếm tình thương của thầy hả máy em ::eek:

cái cụm từ ông bác sĩ, ông thầy giáo dần dần sẽ được thay thế bằng cụm từ thằng bác sĩ, thằng thầy giáo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,554
174,843
Latest member
nbmhd2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom